Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_XML_Parser has a deprecated constructor in ..../includes/class_xml.php on line 52

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_XML_Builder has a deprecated constructor in ..../includes/class_xml.php on line 689
Tìm đĩa Piano Solo [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Tìm đĩa Piano Solo

leminh91
22-04-2008, 01:55
Các bác cho em hỏi mấy đĩa Piano Solo nhé. Ưu tiên các nhạc sĩ Schubert, Schumann, Mendelssohn:D

Wal
22-04-2008, 06:57
Hỏi là hỏi như thế nào:(, thấy thiếu thông tin zậy?! Hỏi mua đĩa ở tiệm nào ấy à? Bác ở đâu cái đã, thấy đến từ "Market Harborough UK" thì chịu á! Ko ai rành khu đó để mà chỉ chỗ bán CD cho đâu!

leminh91
22-04-2008, 07:17
Dạ không phải mua CD bác ơi, em chỉ muốn được giới thiệu mấy đĩa Piano Solo hay để down về thôi, hoặc mấy bài hay cũng được! Vẫn ưu tiên các tác giả trên. Bác nào có mấy bài của Chopin khác Valse, Nocturne, Polonaise, miễn là ngắn (~5ph) và hay:x là được ạh!:D

Wal
22-04-2008, 09:40
Vậy thì kích vào link dưới đây:
Danh sách các Album đã share (http://www.classicalvietnam.info/forum/showpost.php?p=10543&postcount=327)

Có đủ cả những tác phẩm bác yêu cầu đó!

hoangduc92
23-04-2008, 17:00
Chẳng lẽ 2 cái CD em cop cho ông anh vẫn kô đủ đô àh?:))