Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
Thắc mắc Tên của bản nhạc này là gì ? Các bác giúp em cái [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Thắc mắc Tên của bản nhạc này là gì ? Các bác giúp em cái

pichu2.0203
05-12-2012, 16:09
Em nghe được cái giai điệu này lâu lắm rồi, tầm 8-9 năm gì đấy, đến gần đây mới tìm thấy nhưng cũng chả biết nó là bài gì.
các bác nghe nhiều hộ em phát
nó đây, em cảm ơn các bác nhiều

http://www.nhaccuatui.com/m/dYqVd5nOj7eC

Audioman71
07-12-2012, 08:34
Tên bài này là " Quảng Cáo " :-*

pichu2.0203
07-12-2012, 09:39
Tên bài này là " Quảng Cáo " :-*

ô vãi bác, không có ai giúp em phát

Bagiai_Bach
09-12-2012, 08:40
Có nghĩa là bản nhạc của bạn cao siêu quá không ai biết.

pichu2.0203
09-12-2012, 10:33
Có nghĩa là bản nhạc của bạn cao siêu quá không ai biết.

haiz, mình nghe toàn nhạc cao siêu đâm cũng khổ

nhthanh
27-01-2013, 12:36
bây h vào mấy box kiểu này toàn hỏi những bản nhạc ở đâu đâu ấy, toàn lôi mấy nhạc quảng cáo vs 1 đoạn nhạc trong bài hát Vpop ra hỏi có phải nhạc cổ điển không. Thế thì khó lắm. Các bạn nếu có đam mê thì hãy tìm hiểu thật sự chứ không nên post bài vì mấy câu hỏi này.

Bagiai_Bach
29-01-2013, 09:20
bây h vào mấy box kiểu này toàn hỏi những bản nhạc ở đâu đâu ấy, toàn lôi mấy nhạc quảng cáo vs 1 đoạn nhạc trong bài hát Vpop ra hỏi có phải nhạc cổ điển không. Thế thì khó lắm. Các bạn nếu có đam mê thì hãy tìm hiểu thật sự chứ không nên post bài vì mấy câu hỏi này.Biết đâu nhờ những giải đáp mà các bạn ấy bắt đầu quan tâm nhạc cổ điển thực ra là gì. Vấn đề là các bạn ấy chưa có đam mê mà chỉ tò mò thôi. Cũng không nên khắt khe với những câu hỏi có vẻ ngớ ngẩn đối với những người đã biết. Ta hãy đầu tư chút niềm tin vào các bạn ấy cũng chẳng thiệt hại gì.