Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
cần mua đĩa nhac nhẩy cổ điển [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : cần mua đĩa nhac nhẩy cổ điển

cauvong
18-06-2007, 13:34
tui đang cần mua đĩa nhạc nhẩy cổ điển chất lượng tốt.ai biết chỗ chỉ cho tui với.tui là thành viên mới co' gì các bác chỉ bảo tui với nha.thank kiu các bác nhìu.

whitecat
28-11-2007, 01:09
Đang có bộ 2 đĩa "The Greatest Classical Collection" mới tái bản đó. Tuyển tập những tác phẩm kinh điển của những nhà soạn nhạc nổi tiếng thế giới. Ra hàng đĩa lậu, 10k/2 đĩa CD, nghe tẹt ga. Đĩa xịn hơn, ra số 5 Đinh Lễ. Ok ;)

Lake of Tears
05-12-2007, 16:09
Cầu vồng ở đâu vậy ? Mình là dân ĐN nên không biết nhiều tiệm đĩa lắm ở HN và SG, nhưng hồi ra HN có được chị Giang dẫn đi mua đĩa nhạc cổ điển( hùi đó mình mua được cái đĩa Messiah của Handel) ở Hàng Bông, mình thấy đĩa ở đó cũng khá tốt và phong phú( mấy cái đó mình vẫn còn nghe đây nè) còn ở SG thì hum rồi được anh Betesym giới thiệu cho Best Classics ở Cao Bá Nhạ( giờ vẫn còn cái card của nó nè) nhưng mà chưa ghé đó được.. với lại đĩa ở SG hơi đắt :( nên vẫn chưa dám đi mua)... Còn ở mấy đất khác chắc là kiếm không ra đĩa nhạc cổ điển đâu... :D Nếu mà bạn ở ĐN thì khỏi phải kiếm hén :D Mình lùng cả thành phố rồi.. được vài ba cái điểm dỏm không tả được... :D