Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
Muốn làm 1 bộ CD [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Muốn làm 1 bộ CD

hthelong
23-07-2011, 19:59
mình muốn làm 1 bộ CD, để tặng cho..... bạn em nhân dịp S/nhật kèm một món quà nào đó. Vậy, em xin thành khẩn hỏi ý kiến các bác để có 1 bộ CD hoàn chỉnh và làm xúc động người nghe :D.
Thân!

Ù Ù Cạc Cạc
23-07-2011, 20:20
Tự làm thì làm bộ này (https://sites.google.com/site/quanachin/bo-ch/suu-tap-90-ban-nhac-co-dien-cho-cac-be) này! Download về, burn ra thành 1 đĩa toàn file mp3 hoặc làm thành 9-10 đĩa CD!

Mà tự làm làm gì, ra Hàng Bông mua luôn một bộ CD cho tiện! Hỏi bạn thích bộ nào thì mua bộ nấy. Tiêu chí "làm xúc động người nghe" thì còn tùy từng người bạn ạ...

hthelong
23-07-2011, 21:05
tks. mà CD ngoài hàng thì nhiều bài hay, nhưg cũng có nhiều bài khó nghe (với ng` mới nghe). vì thế nên tui mới hỏi đáp các bác:D

sovietunion
27-07-2011, 21:04
Bác nên mua 1 bộ Mahler The Symphonies, bộ đấy theo em làm xúc động lòng người rất cao!!! :-"

masterclassicalmusic
28-07-2011, 09:13
Bác nên mua 1 bộ Mahler The Symphonies, bộ đấy theo em làm xúc động lòng người rất cao!!! :-"

xin lỗi, là bạn bè nên mình biết bạn Long ý là ng` mới nghe Sovetunion chưa gì mà đã "dúi" cho bộ ?Mahler symphonies thì chắc bạn ý phắn mất ;;)

super_vịt
05-08-2011, 03:02
làm cả bộ thì khó đấy :| mà cũng phải xem bạn của bạn có thích nghe ncđ ko đã, nếu có thì thích nghe ở thể loại nào, nhạc cụ gì...

nhthanh
05-08-2011, 23:06
Kiếm những bản norturnes của Chopin mà tặng, nghe tình cảm và lãng mạn!