Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
Có nên thay đổi giao diện??? [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Có nên thay đổi giao diện???

Moonwatcher
02-04-2011, 18:43
Chào cả nhà!
Mình rất love nhạc cổ điển, và mình cũng rất tâm huyết với nó. Thật bất ngờ khi hôm nay vô tình được vào page in Vietnam này. Và mình có tí ý kiến nho nhỏ về giao diện của diễn đàn được hok? Dù rằng đây là nhạc cổ điển, nhưng chúng ta có nên cho nó một bộ áo bắt mắt hơn một tí???

Jewish VN
02-04-2011, 19:01
À, bạn không vào hồi Têt chứ hồi đó tè le màu săc luôn. =))

Mình thấy thế này cũng được, chứ màu mè nhiều khi bị lag lắm. :|

masterclassicalmusic
02-04-2011, 19:33
bạn Moonwatcher thông cảm, chả là hiện nay một số bạn có máy "hơi nhạy cảm với phông nền 4rum" nên dễ bị lag khi giao diện quá "màu thị mè" nên sẽ không đồng ý đâu. ;)) thôi thì anh em mình chịu khó để mấy bạn ấy hưởng thụ vậy ;))

sulove1102
03-04-2011, 14:10
è... mềnh thấy là cứ nên thay đi =='' tông trắng và đen cũng được, chứ để thế này nhìn 4rum "trơ" quá :P

Jewish VN
03-04-2011, 14:23
Mình thấy nhiều forum nươc ngoài cũng có giao diện y chang forum mình đấy. ;))

sulove1102
03-04-2011, 16:53
nhưng mà mình thấy nó nhàm kinh =='' thực ra thì cũng không cần màu mè làm gì. vd như ta lấy tông trắng và đen, đại diễn cho chiếc piano là nhạc cụ chính trong CM

Apomethe
03-04-2011, 22:54
Bạn nào có thời gian design một cái cho forum thì mình rất welcome chứ mình chỉ lấy cái có sẵn được thôi