Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
Ca Lê Thuần - Hợp xướng "Âm vang Bình Dương" [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Ca Lê Thuần - Hợp xướng "Âm vang Bình Dương"

Apomethe
22-01-2007, 20:33
Nhận được cái này qua Feedback của forum, không biết nên đưa lên đây :D

"Xin chào các anh chị trong trang web nhaccodien.ìno.
Mình cũng là một người theo đuổi trong ngành âm nhạc. Hiện bây giờ mình chỉ biết 1 trang duy nhất về cổ điển. Về điều kiện, thời gian không cho phép nên mình không biết nhiều và thành thạo sử dụng web để tìm các trang nhac về cổ diển khác. mình đã tìm trong web này những thồng tin về tác giả cuốn sách hòa âm cổ điển _ Ca Lê Thuần. Mình đang rất cần thông tin về tác phẩm hợp xướng "Âm vang Bình Dương" của ông. Cần nhất là băng đĩa về tác phẩm này. Mình đã đi kiếm nhưng không có. Nên mình muốn nhờ các anh chị trong trang web co thể cho mình 1 vài địa chỉ khác có tác phâm nbayf, và mình có thể tìm mua đĩa tác phẩm này ở đâu. Cám ơn rất nhiều"

vicamdo2405
23-01-2007, 09:01
bạn thử đến nhạc viện thành phố xem sao... hoặc nhờ các bạn ở thành phố hỏi giúp.