Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_XML_Parser has a deprecated constructor in ..../includes/class_xml.php on line 52

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_XML_Builder has a deprecated constructor in ..../includes/class_xml.php on line 689
hoc piano va Am nhac [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : hoc piano va Am nhac

thehung_piano
21-12-2010, 11:12
Chào bạn...! Mình là Nguyễn Thế Hùng
sinh năm 1984 hiện tại Em đang là SV khoa lý luận--sáng tác--chỉ huy chuyên ngành sáng tác thuộc học viện Âm nhạc quốc gia VN
hiện tại tớ đang giảng dậy môn piano tại trung tâm kid mussic và đang làm cộng tác viên cùng trường học viện thanh thiêu niêm VN số 2B chùa láng
không biết mình có giúp gì được bạn không nhỉ?
nếu có gì bạn hãy liên lạc với tớ nhé....! email thehung_langdang1chieudong@yahoo.com hoạc số điện thoại 0904989935

thehung_piano
21-12-2010, 11:13
Chào bạn...! Mình là Nguyễn Thế Hùng
sinh năm 1984 hiện tại Em đang là SV khoa lý luận--sáng tác--chỉ huy chuyên ngành sáng tác thuộc học viện Âm nhạc quốc gia VN
hiện tại tớ đang giảng dậy môn piano tại trung tâm kid mussic và đang làm cộng tác viên cùng trường học viện thanh thiêu niêm VN số 2B chùa láng
không biết mình có giúp gì được bạn không nhỉ?
nếu có gì bạn hãy liên lạc với tớ nhé....! email thehung_langdang1chieudong@yahoo.com hoạc số điện thoại 0904989935

ngtungson91
21-12-2010, 13:20
em chỉ mún học nhạc lí, đủ để làm chỉ huy như anh thoy, anh có dạy free ko:)

thehung_piano
23-12-2010, 08:48
em chỉ mún học nhạc lí, đủ để làm chỉ huy như anh thoy, anh có dạy free ko:)
Ôi....!:(
bạn muốn học nhạc lý đễ làm chỉ huy như mình ý hả
Ôi..!;;) vậy là mình đã có người kế ngiệp rồi ý nhỉ hiii được thôi vậy thì bạn hẫy sắp xếp thời gian đi chúng mình sẽ làm việc cùng nhau , có gì hãy phone cho mình nhé 0904989935 :>
chú ý...! mình muốn xem bạn học như thế nào nữa cơ , nếu kế nghiệp mình đươc thì tốt quá

ngtungson91
23-12-2010, 17:03
anh dạy free em đi 2 tuần 1 buổi cũng đc, anh giao tài liệu em tự học rùi trả bài anh T.T, em thèm đc học hành tử tế như các anh lắm lắm, tiếc là bố mẹ em ngăn cấm em tiếp xúng với âm nhạc, sợ làm hỏng công danh tiền đồ sau này, ngày trc thèm học violin quá em phải mượn đàn bạn về cày thứ 2 3, thứ 4 đem trả nó cầy 4 5 6 thứ 7 nó trả bài cô. Chơi đc vài bữa thằng khỉ đó ko cho mượn, em đấu tranh mãi mới đc mua con đàn rẻ tiền T.T(tủi thân, nhìn mấy bạn đc vô nhạc viện học mà lòng đau xót). E chơi violin nghiệp dư nhưng cũng tham vọng đánh bản concerto số 3 của saint saen. Thế nên em học nhạc lí với làm chỉ huy kia ko phải là học cho vui đâu ^^, một lần nữa,. thank anh, anh là thần tượng của em..mm.mm.mm.m!!!!!! (tuy ko phải số 1 nhưng cũng xếp hàng cao thủ ^^)

solo12359
02-01-2011, 01:25
anh oi, em cũng muốn biết chút ít nhạc lí, tại em học đàn mà mất căn bản nhạc lí quá, chỉ biết chơi mà kg hiểu rõ lắm nên mong anh giúp em chút ít nhak