Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
Lỗi đăng nhập [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Lỗi đăng nhập

Jewish VN
17-08-2010, 11:58
Xin cho phep được hỏi là : hôm qua vào hôm nay, sau khi vào trang chủ rồi vào diễn đàn, đăng nhập xong rồi vào một mục là bị rơt mạng. Tăt trình duyệt web đi, rồi vào lại thì bị rơt ngay từ khi ấn vào mục diễn đàn. Phải gần 55' sau thì mới vào được. Dùng Internet Explorer, Mozilla Firefox hay Google Chrome đều như vậy.

Mong được biêt bệnh của diễn đàn, chứ J.L.F. Mendelssohn B. khi vào năm học thì không có nhiều thời gian ngồi chờ thế đâu ạ.

lối xưa em qua
17-08-2010, 12:53
mình có lần cũng gặp tình trạng như bạn

Jewish VN
23-08-2010, 13:46
Đề nghị mọi người giải đap nhanh cho.

Admin
23-08-2010, 21:51
Bạn nói rõ bị rớt mạng là thế nào? Máy tính bạn không vào được mạng nữa hay không vào được forum nữa?

Jewish VN
24-08-2010, 12:54
Nếu dùng Google Chrome thì vào forum không được, còn dùng Mozilla Firefox hoặc Internet Explorer thì nó tăt trình duyệt luôn.

dovinh
24-08-2010, 13:19
Nếu dùng Google Chrome thì vào forum không được, còn dùng Mozilla Firefox hoặc Internet Explorer thì nó tăt trình duyệt luôn.
J.L.F. MENDELSSOHN B ơi bạn dùng mạng gì thế? mình cũng có dùng mạng khác nhau thử thử đăng nhập nhưng không thấy lỗi như bạn :(:(

Jewish VN
24-08-2010, 13:30
Viettel đấy.

Mà sao hôm qua với hôm nay lại không lỗi nữa nhỉ ?

Nhưng mà chăc rồi lại bị thôi, cac bac cứ giải đap thăc măc cho.

dovinh
24-08-2010, 13:42
@J.L.F. MENDELSSOHN B thế thì lần sau nếu có vấn đề mình sẽ kiếm chỗ có mạng Viettel để thử vậy!
Diễn đàn của mình từ tháng 8 bắt đầu chuyển sang máy chủ mới nên mình với Apo cũng đang tham khảo xem chất lượng có máy chủ có khá hơn cái cũ không :D