Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
ERROR: Không sửa được bài viết. Kíu, kíu! [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : ERROR: Không sửa được bài viết. Kíu, kíu!

NguyenHoang
12-12-2006, 12:23
Mình muốn cập nhật link, hay sửa chữa một số bài mình đã post lên trong đây. Nhưng panel EDIT của khung điều chỉnh không hiển thị, dù đã đăng nhập thành công, nên không thể sửa được. Thường post xong sửa ngay thì được, quá một vài ngày thì thanh EDIT biến mất. Apomethe, các Mod và các thành viên ai biết xin chỉ giúp. Cám ơn nhiều.

NH.

Apomethe
15-12-2006, 03:52
À, thực ra trước đây diễn đàn vẫn để mọi người tự do sửa bài và xóa bài của chính mình. Nhưng có một thành viên lạm dụng nó để sửa bài cũ và xóa bài giữa các cuộc thảo luận cho nên phải set lại sau khoảng 1,5 ngày thì không sửa bài được nữa. Hôm nọ mới thêm vào thành viên không tự xóa bài mình được. Làm vậy cũng không phải hay, mà ở đây không phải thành viên nào cũng như thế, chỉ có vài trường hợp cá biệt. Mình sẽ suy nghĩ thêm về việc này

NguyenHoang
25-12-2006, 15:13
Ô! Ra là thế. Forum đầu tiên và duy nhất trên thế giới không cho phép thành viên edit hay remove hợp lệ các bài viết! Quy chế đặc biệt như vậy mà các bạn chẳng có lấy một tẹo ghi chú hay điều khoản thỏa thuận gì cả. Làm mình cứ loay hoay mãi.

Cám ơn bạn Apomethe nhiều,