Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
em chưa biết nhạc lý có học đc violin không? [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : em chưa biết nhạc lý có học đc violin không?

FeeEvans
04-06-2010, 10:03
Em chuẩn bị học lớp 11, trước đây do lười học nhạc nên e cũng không biết gì về nhạc lý, vậy bây giờ em có thể học violin đưộc không ạh ? :D Cho em hỏi thêm có anh chị nào biết địa chỉ dạy viloin tốt ở Biên Hòa thì chỉ cho em với, e cám ơn nhìu . :D

khazh
04-06-2010, 23:26
Mình hỏi bạn : Nếu không biết chữ thì có đọc sách được không

Nhạc lý không có gì là quá khó khăn cả , nếu chỉ học căn bản bạn có thể mua sách về tự học được , nếu không trong quá trình học violin bạn sẽ được thầy cô giáo dậy đầy đủ về nhạc lý , các địa chỉ học thì các topic trên 4rum có quá nhiều rồi bạn có thể tự tìm cho mình một địa chỉ học thích hợp

FeeEvans
05-06-2010, 09:32
Mình hỏi bạn : Nếu không biết chữ thì có đọc sách được không

Nhạc lý không có gì là quá khó khăn cả , nếu chỉ học căn bản bạn có thể mua sách về tự học được , nếu không trong quá trình học violin bạn sẽ được thầy cô giáo dậy đầy đủ về nhạc lý , các địa chỉ học thì các topic trên 4rum có quá nhiều rồi bạn có thể tự tìm cho mình một địa chỉ học thích hợp
oh cám ơn về câu trả lời của bạn, nhưng hiện giờ mình đang tìm thầy dạy violon ở Biên Hòa cơ, trong topic mình ko thấy ai dạy violon ở Biên Hòa, ai biết thì làm ơn giúp mình với.