Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_XML_Parser has a deprecated constructor in ..../includes/class_xml.php on line 52

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_XML_Builder has a deprecated constructor in ..../includes/class_xml.php on line 689
Thắc mắc Thắc mắc về học Piano [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Thắc mắc Thắc mắc về học Piano

pvt_pham
20-05-2010, 10:36
Em vừa học Piano mới có 1 buổi thôi, nhưng trước đó em có học lóm trên mạng nên wanh' được bài proud of you, my heart will go on, turkish mart theo kiểu amateur, nên lúc vô học thấy piano sao khó quá, không giống học lóm.......hiện giờ em học cuốn Method Rose, cho em hỏi có phải học hết cuốn đó là mình hiểu hết nhạc lí ko..... Với lại học piano mấy năm thì đánh giỏi dc. :):)

KakaNg
20-05-2010, 12:58
Bạn học hết cuốn đó nhưng vấn đề là thấm được bao nhiêu mới quan trọng :D:D Học piano hay bất cứ nhạc cụ nào thì cái chính vẫn là sự kiên trì và chăm chỉ, mình hùi trước cũng như bạn, học truyền tay trước khi học thực sự... Nói chung cũng khó khăn, nhưng dần dần kĩ năng sẽ tốt lên thôi...Chúc thành công