Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
HN-Bạn đang tìm mua Piano Second hand ? Hãy xem qua --->> [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : HN-Bạn đang tìm mua Piano Second hand ? Hãy xem qua --->>

stringvn
20-04-2010, 18:34
Chào các bạn !!!
(Xin được gọi chung như vậy vì có thể những người xem topic này là những người lớn tuổi,các cô, các bác, ...)
Mình lập thread này với tư cách là 1 bên thứ 3 không phải người bán đàn và cũng không phải người mua đàn.Xin tự giới thiệu mình là người chơi Cello chuyên nghiệp và cũng có chơi được Piano,và mình cũng là 1 người thợ lên dây Piano, thợ chỉnh sửa đàn ... Nếu như bạn đang tìm mua Piano mà không biết gì về đàn hoặc cũng chỉ biết sơ qua,bạn cần 1 người thẩm định cho chất lượng và âm thanh của đàn ? Hãy gọi cho mình và mình có thể giúp bạn điều này. Có 1 điều mà có thể bạn chưa biết,đó là kể cả đồi với 1 người chơi đàn chuyên nghiệp, là giáo viên, là nghệ sĩ nhưng cũng chưa chắc đã hiểu rõ chất lượng cây đàn như 1 người thợ.Cũng giống như chúng ta đi chiếc xe máy, không phải ai cũng biết rõ được tình trạng của chiếc xe như thế nào.
Vậy nếu thông tin này khiến cho bạn cảm thấy hữu ích ,hãy gọi cho mình bất cứ lúc nào !!!

Mr.Duy :0916619991

MUSIC FOR LIFE