Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_XML_Parser has a deprecated constructor in ..../includes/class_xml.php on line 52

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_XML_Builder has a deprecated constructor in ..../includes/class_xml.php on line 689
Tìm bản nhạc của nhạc sỹ Việt Nam viết cho violon [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Tìm bản nhạc của nhạc sỹ Việt Nam viết cho violon

minatec
28-11-2006, 23:48
Chào các bạn,
Hiện mình đang sống và làm việc tại Balan. Mình có đứa em họ sinh ra ở đây, đang học ngành violon ở nhạc viện của Warszawa. Mình đang rất muốn tìm một số bản nhạc viết hoặc chuyển thể cho violon của nhạc sỹ Việt Nam để em mình biểu diễn. Nếu bạn nào có xin vui lòng chia sẻ với mình, hoặc nếu các bạn biết chỗ mua tập nhạc đó chỗ nào ở Hà nội thì xin thông tin cho mình biết. Mình cảm ơn nhiều.

R&C
12-01-2008, 17:38
Sách tác phẩm Việt Nam cho Violon ở Hà Nội bây giờ theo mình biết thì có 3 quyển hay nhất. Đó là 2 tuyển tập các tác phẩm
Việt Nam viết cho Violon, và 1 tuyển tập các tác phẩm dân ca đc chuyển soạn lại cho violon
. Bạn có thể mua đc tại thư viện của Nhạc viện Hà Nội