Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
Thắc mắc Question [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Thắc mắc Question

Cresendo
25-01-2010, 21:01
Em muốn hỏi trong forum chỉ có link down nhạc về nghe thôi chứ ko có link nghe trực tiếp luôn ạ. Nếu có thì ở đâu vậy ạ? Em đã tìm nhưng chỉ thấy link down thôi. Em là mem mới, mong mọi người giúp đỡ. Thanks

martenzi
26-01-2010, 17:52
www.youtube.com (http://www.youtube.com)

Cresendo
15-02-2010, 20:51
có những bài tìm mỏi mắt trên Youtube ko có đâu anh/chị/em ạ. Nếu như mọi người đã post tên bài hát để mọi người cung fbiết thì sao ko post luôn link nhạc nghe online luôn cho tiện???

chauduyphanvu
16-02-2010, 01:01
có những bài tìm mỏi mắt trên Youtube ko có đâu anh/chị/em ạ. Nếu như mọi người đã post tên bài hát để mọi người cung fbiết thì sao ko post luôn link nhạc nghe online luôn cho tiện???

Nhạc cổ điển thì phải tải về và nghe dưới dạng lossless (.flac, .ape) thì mới là nhạc cổ điển bạn à, nghe online thì chất lượng thấp lắm - không hay, nên trong diễn đàn chỉ có link tải về thôi, bạn chịu khó nhé. :D

laticer
17-02-2010, 19:45
Làm thế nào mà có được file .flac và .ape nhỉ? Chỉ cho mình với. :D