Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_XML_Parser has a deprecated constructor in ..../includes/class_xml.php on line 52

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_XML_Builder has a deprecated constructor in ..../includes/class_xml.php on line 689
Xin sự giúp đỡ của mọi người :) [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Xin sự giúp đỡ của mọi người :)

dj_zayl
27-10-2009, 22:31
Chào mọi người,
Mình là newbie. Mình muốn tìm 1 tuyển tập những bạn giao hưởng cô điển , kinh điển nhất của thế giới ý. Nhưng mà tìm trên mạng thì không có link nào cho cả tuyển tập cả. Mình biết tên , và có thể down từng bài 1, nhưng như thế mất nhiều thời gian quá.

bạn nào có link cả tuyển tập thì có thể share giúp mình không. cảm ơn rất nhiều :D :)

Ngay tại đây cũng có nhưng mà bạn chưa thấy đấy thôi. :D