Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
Cần người dạy guitar bài " kiss the rain " cấp tốc từ 2-3 tuần :) ở Hà Nội [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Cần người dạy guitar bài " kiss the rain " cấp tốc từ 2-3 tuần :) ở Hà Nội

hghtforever
01-08-2009, 22:40
Mình đã có 1 thời gian tầm 2 tháng học guitar hồi cuối lớp 8, bây h mình sang năm thứ 2 đại học rồi. Hồi đấy mình mời riêng 1 anh sinh viên nhạc viện về dạy cơ bản cũng sơ sơ rồi theo nhu cầu của mình a y dạy cho mình chơi cổ điển luôn, lúc đầu định học đánh A TIME FOR US hòa tấu với thằng bạn cùng mình nhưng tình hình thằng kia học hơi chậm hơn nên chuyển sang đánh ROMANCE ( bh đụng hàng rất nhiều ) khoảng mấy năm nay rồi mình đã ko đụng vào đàn, đàn hỏng rồi http://imgf.gamevn.com/images/smilies/yim/20.gif.
Và Bh mình đang rất cần học cấp tốc đánh 1 bài duy nhất thôi, học vẹt cũng đc mình sẽ cố gắng hết hết sức. Mình muốn chơi bài kiss the rain, là bài mà người ý cực thích trong lần hẹn đầu tiên.. Mình rất cần 1 người thực sự muốn giúp mình, ko thực sự quan tâm đến thù lao, có thế xong vụ này mình sẽ khao 1 chầu ăn uống chẳng hạn..
Xin cảm ơn mọi người!