Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_XML_Parser has a deprecated constructor in ..../includes/class_xml.php on line 52

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_XML_Builder has a deprecated constructor in ..../includes/class_xml.php on line 689
Chào anh chị ! [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Chào anh chị !

Virgil_hansion
22-05-2009, 12:05
Em biết diễn đàn này cũng đã lâu nhưng em ít khi viết bài mà chủ yếu vào đọc bài, do em không có điều kiện online nhiều, em rất thích nhạc cổ điển nhưng gần như mù (nghe như chả biết cái gì)
Giờ có điều kiện online nhiều nên giờ em muốn đóng góp gì đó cho diễn đàn.
Kiến thức về cổ điển em chả biết gì nên em chắc không thể tham gia các vẫn đề chuyên sâu, em chỉ giúp diễn đàn quản lí bài viết và design lại forum vì em thấy forum còn rất nhiều lỗi

Wal
22-05-2009, 12:57
Chà, diễn đàn cũng đang thiếu nhân lực về bên IT này, không biết khả năng của bạn là gì? Bạn có thể nói rõ hơn hoặc nêu ý tưởng của mình được chứ (chẳng hạn desgin cho forum)?

Virgil_hansion
22-05-2009, 13:03
Mình đã từng làm qua vài diễn đàn, mình chỉ thấy diễn đàn bị lỗi hơi nhiều chỗ nên mún đóng góp design lại diễn đàn bớt lỗi.

Charlotte Nguyen
22-05-2009, 17:06
Hình như nếu bạn ý tham gia làm về IT thì sẽ đc nhúng tay trực tiếp vào bên kỹ thuật của web đúng ko ạ :D, em nghĩ ban Nhân sự nên thận trọng khi tuyển 1 ng lạ hoắc thế này vào.

Virgil_hansion
22-05-2009, 17:33
Uh bạn có lý nên thận trọng nhưng mình không đòi hỏi phải vào trực tiếp source của diễn đàn chỉ cần gởi source cho mình rồi mình sữa xong gởi lại các admin tự update vậy thôi