Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
Đĩa bị sai chính tả phần bìa,booklet [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Đĩa bị sai chính tả phần bìa,booklet

Tri_ Red Army
18-05-2009, 16:27
Tớ có 1 bộ giao hưởng của Brahms do Abbado chỉ huy,chất lượng đĩa thì tuyệt vời,chỉ chán nhất là bìa,booklet bị sai chính tả trầm trọng.Mỗi lần mang đĩa ra nghe nhìn cái bìa bôi bác trông rất khó chịu,nhìn mãi cũng ko quen được.
Có ai ở HN biết chỗ nào có thể chỉnh sửa các lỗi chính tả trên bìa đĩa thì chỉ cho tớ với

Wal
18-05-2009, 16:30
Ủa, có dịch vụ chỉnh sửa cover, booklet bị lỗi nữa cơ á? Giờ mới nghe :|

Charlotte Nguyen
18-05-2009, 21:11
Đĩa TQ phải chấp nhận thôi. Đĩa tuyển tập còn sai kinh dị hơn.
Đĩa DG lậu thì nhìn rất chuẩn, y hệt đĩa thật booklet xịn như đúng rồi.

HiLine
27-05-2009, 21:16
Tớ có 1 bộ giao hưởng của Brahms do Abbado chỉ huy,chất lượng đĩa thì tuyệt vời,chỉ chán nhất là bìa,booklet bị sai chính tả trầm trọng.Mỗi lần mang đĩa ra nghe nhìn cái bìa bôi bác trông rất khó chịu,nhìn mãi cũng ko quen được.
Có ai ở HN biết chỗ nào có thể chỉnh sửa các lỗi chính tả trên bìa đĩa thì chỉ cho tớ với

Chỉnh sửa tức là phải in lại bìa đúng không? Thế thì đem tiền đi mua đĩa xịn luôn cho đỡ xót. :D

crystal
29-06-2009, 00:40

May mà mấy ông họ hàng nhà Tung Của vẫn còn chưa in nhầm tên Nhà Soạn Nhạc là may chán rồi.

Cứ để đó đi bạn, chỉnh sửa lại một tiền gà ba tiền thóc thì khổ

Cheer.