Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
ai trả lời cho em với!! [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : ai trả lời cho em với!!

reds12
30-04-2009, 01:13
em mới gia nhập diễn đàn thôi,mấy hôm nay kiếm mấy bài về cách học piano đọc,em thấy mọi người đều tập chạy gam.Em mới học 2 tháng,cô em dạy cuốn method róe,em học hết rồi,chỉ còn lại mấy phần cuối là các loại gam (_ _!) (em cũng học song song với cuốn czerny op.599 +de li... gì đấy).Nhưng mà học đến đây,cô bảo ngừng tập mấy cuốn kia,mà bảo em chuyển sang đánh mấy bản trong cuốn classicque tập 1 rồi,em ko biết thế có phải là nhanh wa ko,vì em muốn học chậm mà chắc,chứ ko phải học để biết sơ sơ,ai giúp em với !!!.

Bagiai_Bach
06-05-2009, 19:02
các vấn đề về kỹ thuật sẽ còn lặp đi lặp lại ở các bài tập, tác phẩm khác nhau, đừng lo , cứ theo thầy (cô) đi, chương trình tốt đấy.
chúc mừng vì em học nhanh như vậy mà lại lo nhanh quá, biết bao người phát thèm đấy,chắc chắn em sẽ học đàn thành công

reds12
15-05-2009, 00:18
oh` lau lam moi len ,cam on anh da chi :D