Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_XML_Parser has a deprecated constructor in ..../includes/class_xml.php on line 52

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_XML_Builder has a deprecated constructor in ..../includes/class_xml.php on line 689
Ai có sheet bài La Cumparsita share cho mình dzoi!! [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Ai có sheet bài La Cumparsita share cho mình dzoi!!

KLNG
10-10-2008, 12:43
Mình đang cần sheet của bài La cumparsita (nếu bạn nào có sheet phối cho kèn thì tốt wa', còn ko thì bản bình thương cũng được)
Mình cám ơn nhiều:D

Wal
10-10-2008, 13:16
Mình đang cần sheet của bài La cumparsita (nếu bạn nào có sheet phối cho kèn thì tốt wa', còn ko thì bản bình thương cũng được)
Mình cám ơn nhiều:D
Nó đây, chẳng biết yêu cầu của bạn tìm cho nhạc cụ gì cả!

pnghi
11-10-2008, 21:27
Wal kiếm dùm mình bản này mà soạn cho piano í.
Cám ơn trước :)

Wal
11-10-2008, 21:34
Wal kiếm dùm mình bản này mà soạn cho piano í.
Cám ơn trước :)
bản piano nằm dưới đấy, bản trên là cho guitar, dưới là piano

KLNG
13-10-2008, 22:30
Cám ơn ban nhiều :D

KLNG
13-10-2008, 22:40
Alo alo!!
bạn nào có lòng hảo tâm tìm dùm mình bài La Cumparsita dùng cho kèn ấy!! :D

phuong.nguyen
14-10-2008, 20:09
herher...ai gãnh tay kiếm giùm iem bản La Cumparsita cho Organ íh....cám ơn nhìu náh :X:x