Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
Mình không đăng ký được [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Mình không đăng ký được

Hanna
31-07-2013, 02:10
:( mình không tìm thấy nút đăng ký ở đâu hết. Nên đành chơi cách 1: gõ đại để gặp báo lỗi rồi bấm vào phần Ghi danh >>>> bùm 1 phát >>> trở lại trang diễn đàn như chưa từng đăng ký
Cách 2 là sử dụng nick Facebook cũng không được nốt :((
Như vậy đăng ký ở chỗ nào vậy admin ơi, mình ngu máy đó :((

Khách
05-08-2013, 12:42
:( mình không tìm thấy nút đăng ký ở đâu hết. Nên đành chơi cách 1: Gõ đại để gặp báo lỗi rồi bấm vào phần ghi danh >>>> bùm 1 phát >>> trở lại trang diễn đàn như chưa từng đăng ký
cách 2 là sử dụng nick facebook cũng không được nốt :((
như vậy đăng ký ở chỗ nào vậy admin ơi, mình ngu máy đó :((

ừa mình cũng vậy

trung224
06-08-2013, 00:01
Diễn đàn đang tạm thời ngừng cho đăng kí thành viên mới để sửa chữa 1 vài tính năng. Sau khoảng 2 tuần nữa có thể sẽ mở lại. Cám ơn đã quan tâm

Mr.Lee
23-08-2013, 16:55
Diễn đàn đang tạm thời ngừng cho đăng kí thành viên mới để sửa chữa 1 vài tính năng. Sau khoảng 2 tuần nữa có thể sẽ mở lại. Cám ơn đã quan tâm

Diễn đàn nên nhanh chóng khắc phục để những người yêu nhạc cổ điển có cơ hội trao đổi và chia sẻ niềm đam mê.

Tri_ Red Army
25-08-2013, 17:13
Haizz đăng ký vô nghĩa trang làm gì nữa hả bạn.

Khách
04-09-2013, 05:42
mình cũng chờ để đăng kí lâu lắm rồi chứ có phải vài tuần đâu admin, theo mình nhớ là từ tháng 11 năm 2012 tới giờ rồi, diễn đàn của admin khó tính mà củ chuối quá

trung224
07-09-2013, 19:13
tại hồi đó spam quảng cáo quá nhiều, trong khi số người truy cập thật sự quá ít nên phải đóng chức năng đăng kí lại. Bọn mình cũng đang nghĩ xem có cách nào hạn chế spam ko rồi mới mở trở lại

Thuat Nguyen
14-11-2015, 21:40
sao mình gửi cho bạn mình đăng ký mà hắn không đăng ký được vậy nhỉ