Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_XML_Parser has a deprecated constructor in ..../includes/class_xml.php on line 52

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_XML_Builder has a deprecated constructor in ..../includes/class_xml.php on line 689
Post video của thành viên [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Post video của thành viên

fullmoon2005
17-05-2008, 21:45
Mod ơi, nhiều khi các thành viên đàn và quay video, muốn post lên đây để mọi ng` cùng thưởng thức và góp ý. Trên diễn đàn hiện ko có topic để lập thread đó :-O Theo mình, đây có lẽ là 1 thiếu sót >"< vì đó là 1 việc hay và hữu ích, giúp các thành viên tiến bộ hơn trong phần biểu diễn tài nghệ của mình :( để các thành viên nhận đc n~ đóng góp chân thành và từ đó càng hoàn thiện mình hơn. Mong mod xem xét #:-SMình nói hết.

hoangduc92
17-05-2008, 21:54
Hô hô, bạn xem không kỹ các topic rồi. Có một topic để "phô diễn tài nghệ" đây bạn nè:D
http://nhaccodien.info/forum/showthread.php?t=968

fullmoon2005
18-05-2008, 13:27
Cái đó là do thành viên sáng tác, đâu phải trình bày

fullmoon2005
23-06-2008, 12:09
Mod trả lời dùm đi mod ơi

ZIN
23-06-2008, 12:16
Sao bạn không chịu tìm kĩ rồi hãy hỏi !

Vào đây này!

Văn nghệ quần chúng - biểu diễn của các thành viên (http://nhaccodien.info/forum/showthread.php?t=396)

fullmoon2005
23-06-2008, 15:36
Làm sao m biết đc, cách đây mấy ngày vào topic này trôi đi biết đâu mà lần mà bạn bảo tôi ko chịu tìm kĩ. Từ hồi năm ngoái rồi bạn bảo tôi tìm ở đâu? Nó trôi xuống biết đâu mà tìm
Bạn chỉ thì m cám ơn, nhưng 26/4/7 là bạn biết hồi nào ko mà bảo m kiếm? Lục tung forum luôn hả? Đã vậy m có biết box nào đâu.

super_vịt
23-06-2008, 15:54
Làm sao m biết đc, cách đây mấy ngày vào topic này trôi đi biết đâu mà lần mà bạn bảo tôi ko chịu tìm kĩ. Từ hồi năm ngoái rồi bạn bảo tôi tìm ở đâu? Nó trôi xuống biết đâu mà tìm
Bạn chỉ thì m cám ơn, nhưng 26/4/7 là bạn biết hồi nào ko mà bảo m kiếm? Lục tung forum luôn hả? Đã vậy m có biết box nào đâu.
Bạn chỉ hỏi trên 4rums ko có topic biểu diễn của các thành viên, bạn Zin chỉ ra cho bạn rồi mà sao lại có vẻ bực tức thế nhỉ :-/:-/:-/
Nó chìm xuống dưới là điều bình thường, lâu ngày ko có ai động đến thì các topic khác sẽ đè lên trên, 4rums nào chả thế

Mr.Tom
23-06-2008, 16:13
Mình nhớ mấy bữa trước cũng ngơ ngơ hỏi về topic này rồi mà. Nếu mình không nhầm thì bài post cuối là 17/6/08, đâu có trôi xa lắm :)

Lake of Tears
23-06-2008, 17:03
>:D<Bình tĩnh nào bạn, diễn đàn có chức năng search đấy :), lần sau chịu khó tìm kĩ hơn 1 chút nhé ;;), cậu đừng có "lớn tiếng" với ZIN, không thì cậu gặp rắc rối đấy, quyền lực của em ấy ở diễn đàn này lớn lắm đấy ;)). Hi hi, tớ nói đùa thế thôi, dĩ hòa vi quý nhé ;), nên cảm ơn em ZIN 1 tiếng, vì dù sao em ấy cũng trả lời cậu :D. Còn chuyện 26.4.2007 thì Mr. Tom có giải thích rồi đấy ^___^!

fullmoon2005
23-06-2008, 17:05
Bạn chỉ hỏi trên 4rums ko có topic biểu diễn của các thành viên, bạn Zin chỉ ra cho bạn rồi mà sao lại có vẻ bực tức thế nhỉ :-/:-/:-/
Nó chìm xuống dưới là điều bình thường, lâu ngày ko có ai động đến thì các topic khác sẽ đè lên trên, 4rums nào chả thế
và luôn bài của Tom

Bực chứ! Thì bởi vậy mới nói nó xuống dưới rồi thì sao mình biết đc o_O M vào ngày cuối có lẽ là 15/6, trog khi bài cuối trc đó là tháng 4 năm ngoái (tại chuẩn bị thi nên sau đó ko lên), bạn Tom post bài ngày 17/6 -> đến cỡ 20/6 mới lên lại thì topic đã trôi rồi, m ko biết. Rồi thôi... m biết chỗ là đc rồi... Thx

richarddanh
23-06-2008, 19:42
caí topic các thành viên biêủ diễn_văn nghệ quần chúng sao có nhiù link mở ko dc nhỉ :(
giả sử như myfilehut.com ... nó toàn ra vầy :
http://i280.photobucket.com/albums/kk164/richarddanh/untitled.jpg
buồn thật !!!
sao các bác ko up trên youtube cho nó tiện :D

Mr.Tom
23-06-2008, 19:53
Đúng đấy :D Mọi người ai có video chịu khó post lên youtube cho tiện, cho forum mình, cho cả thiên hạ thưởng thức nữa chứ ...B-)

super_vịt
23-06-2008, 20:34
caí topic các thành viên biêủ diễn_văn nghệ quần chúng sao có nhiù link mở ko dc nhỉ :(
giả sử như myfilehut.com ... nó toàn ra vầy :

chắc trang đấy sập + del (có # gì nhau ko nhỉ) :D