Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
Diễn đàn có thể cho sử dụng avatar lớn hơn được không ạ? [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Diễn đàn có thể cho sử dụng avatar lớn hơn được không ạ?

Lake of Tears
08-05-2008, 01:17
Em thấy hiện nay cỡ avatar được up lên là nhỏ lắm (kích thước không quá 50 khổ 50 pixels hoặc không được lớn hơn 19.5 KB. ), mình có thể nới bớt khung này ra không ạ, tại em dùng chung 1 file avatar trên các diễn đàn, file này tới 200kb mà bị hạn chế thế thì không up lên được, thành thử cái avatar của em bé tẹo à :( (phải chỉnh lại size).

chauduyphanvu
08-05-2008, 03:05
Hehe, cái Avatar của em cũng bé tí, nhìn không rõ mặt Liszt nữa. :P, hôm bữa em có nói với anh Apo rồi, ảnh nói là sửa giùm, nhưng tới bây giờ vẫn chưa thấy rõ mặt Liszt. :P

Lake of Tears
13-05-2008, 10:10
HIx, đợi mãi mà chẳng có ai vào đây trả lời nhỉ? :(. Chẳng biết dạo này admin đi đâu cả rồi :(

Wal
13-05-2008, 13:25
avatar nhà em bị sao ấy chứ? Cái của anh nó vẫn bự mà?

Skill
13-05-2008, 13:53
cái đó tùy thuộc vào dung lượng của file pic mà

>>> Muốn to thì ảnh càng đơn giản thôi ( không có tốn KB nhiều :D )

Lake of Tears
13-05-2008, 17:26
Hix, cái ava ưa thích của em, em không có đổi đâu :(, hu hu, em đã nén đủ kiểu rồi :(, cái tốt nhất chỉ được thế thôi á :(, diễn đàn mình "ki bo" quá à :((

chauduyphanvu
14-05-2008, 05:46
Hehe, mấy anh không biết gì cả.Cái Avatar của anh WAL vẫn còn nhìn rõ khuôn mặt vì đó là Ava cũ.(Anh thiết lập Ava đó lâu rồi).Gần đây, Forum mới chỉnh sửa lại là chỉ cho up cỡ ảnh nhỏ hơn.Em với anh LoT chỉnh lại cái Ava sau đợt chỉnh sửa này, thế là mấy cái Ava bé tí xíu. :D.Việc này không phụ thuộc vào dung lượng File Pic.Vẫn 50 x 50 Pixels.Mà mấy ngày nay cái chữ ký của em ngộ lắm nhá.Em cũng vừa đổi lại chữ ký, không hiểu sao có chỗ thì thấy chữ ký, chỗ khác thì không. :D (Như trong đây chẳng hạn)

Wal
14-05-2008, 13:01
Chà, cũng là vấn đề ấy chứ, forum mới nâng cấp thấy có mấy điểm vẫn bị lỗi. Nhân đây cũng xin báo thêm việc, tuy ngoài topic 1 tí, chẳng hạn như có thành viên muốn closed topic dùm, thì xét thấy phù hợp nên mình closed dùm, tuy nhiên thấy nó hiện báo lỗi dài dòng, túm lại là nó… có lỗi và để 1 cái link mình kích vào để báo cái lỗi này cho admin. Báo từ ngày đó tới giờ vẫn thấy lỗi trên L!

quangphucqp
14-05-2008, 18:44
Hơ, chauduyphanvu ơi, không phải đâu, avatar con chinchilla của anh up cũng gần đây lắm, mà nó to đùng thế này rồi còn gì ? :)

petite_phuong
14-06-2008, 13:45
em cũng muốn ava to lên 1 chút

super_vịt
14-06-2008, 22:07
đơn giản nhất là chỉnh lại độ phân giải màn hình thành 800x600 là cái gì nó cũng to uỳnh uỳnh =))

chauduyphanvu
15-06-2008, 04:14
À, xin thông báo với anh LoT là anh có thể đổi Avatar lớn hơn rồi (Cỡ bình thường như trước đây), còn Avatar của chị petite_phuong cỡ thì bình thường rồi, không lớn hơn được nữa.

Lake of Tears
15-06-2008, 14:10
À, xin thông báo với anh LoT là anh có thể đổi Avatar lớn hơn rồi (Cỡ bình thường như trước đây), còn Avatar của chị petite_phuong cỡ thì bình thường rồi, không lớn hơn được nữa.
Hi hi, Vũ sắp lên mod rùi à :D. Thanx em nhiều nhé :), anh đi đổi cái ava đã :), lâu nay để nhỏ nhỏ thế này ức chế quá :D

Jewish VN
26-12-2010, 13:31
Chỉnh avatar kiểu gì vậy cac bac ?