Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_Postbit has a deprecated constructor in ..../includes/class_postbit.php on line 176

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_BbCodeParser has a deprecated constructor in ..../includes/class_bbcode.php on line 37
TP HCM - Các buổi offline chính thức từ năm 2008 trở về trước - Page 7
Trang 7/16 đầuđầu 12345678910111213141516 cuốicuối
kết quả từ 91 tới 105 trên 240

Chủ đề thảo luận: TP HCM - Các buổi offline chính thức từ năm 2008 trở về trước

bút nhóm nhaccodien.info Betesym's Avatar
    Nhập quốc tịch
    08-2006
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    11
    Được cảm ơn 3 lần do gửi 2 bài có ích

Default Re: Biểu diễn thường niên lần 3 ở TPHCM 20/5 2007 - tường thuật bằng hình ảnh

được Betesym sửa lần cuối lúc 17:41 ngày 24-05-2007.
    Alle Menschen werden Brüder...
    All men shall be brothers...

Nhập quốc tịch
    08-2006
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    11

Default Re: Biểu diễn thường niên lần 3 ở TPHCM 20/5 2007 - tường thuật bằng hình ảnh

được Betesym sửa lần cuối lúc 17:02 ngày 24-05-2007.

Nhập quốc tịch
    08-2006
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    11

được Betesym sửa lần cuối lúc 16:47 ngày 24-05-2007.

thành viên trẻ m_t_q's Avatar
    Nhập quốc tịch
    02-2007
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    2
    Được cảm ơn 1 lần do gửi 1 bài có ích

anh Nam ke thieu Giao Huong roi kia.
    sẽ thật nghiêm túc.

bút nhóm nhaccodien.info ZIN's Avatar
    Nhập quốc tịch
    08-2006
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    3
    Được cảm ơn 11 lần do gửi 5 bài có ích

Hoan hô
    Đầu tiên là hoan hô anh Betesym hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ tường thuật offline nhé (chưa đào tạo tí nào mà đã hơn em rồi
    Thứ hai là xin chúc mừng concert "cây nhà lá vườn" của box NCĐ trong miền năm thành công (nhiều người tham gia diễn và đến xem thế kia cơ mà ).
    Đón chờ tiếp các bản records ^__^

There is a way to be good again.....

banned
    Nhập quốc tịch
    11-2006
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    0
    Được cảm ơn 0 lần do gửi 0 bài có ích

Em chỉ là "khách vãng lai",nhưng đọc bài tường thuật của anh Bé Té Sầm rất ấn tượng.Chúc offline lần sau tốt đẹp hơn nữa!Hy vọng lần sau sẽ có mặt em, với mục đích chính là xin chữ ký của nhà báo Bé Té Sầm.

Nhập quốc tịch
    08-2006
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    11

Mình chỉ được cái siêng ngồi post hình và ba hoa thôi chứ có tài cán gì đâu. Khối người trên forum viết gãy gọn và hấp dẫn hơn mình.

thành viên kỳ cựu Wal's Avatar
    Nhập quốc tịch
    08-2006
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    38
    Được cảm ơn 198 lần do gửi 122 bài có ích

hấp dẫn thật, ráng up phần music lên cho bà con thưởng thức luôn Batesym hỉ ^^

thành viên trẻ
    Nhập quốc tịch
    03-2007
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    0

Hình Ðính Kèm Hình Ðính Kèm Click image for larger version. 

Name:	IMG_0012.jpg 
Views:	144 
Size:	24.0 KB 
ID:	187  

Administrator Apomethe's Avatar
    Nhập quốc tịch
    08-2006
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    3
    Được cảm ơn 64 lần do gửi 47 bài có ích

Các chú chụp ảnh chán lắm

thành viên trẻ
    Nhập quốc tịch
    04-2007
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    0

hả?cái hình violin đấy có phải ảnh tường thuật ko vậy?Đẹp thế!Tớ thật sự thích!

Moderator
    Nhập quốc tịch
    08-2006
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    26
    Được cảm ơn 3 lần do gửi 3 bài có ích

lần này công sức bạn Nam bỏ ra thật là nhiều ! Mình cảm thấy xấu hổ quá!
    Chả giúp đuợc gì nhiều, lại còn đùn đẩy, hix ! Rất tự hào vì đuợc làm việc với bạn Nam và đóng ghóp 1 phần bé tí vào buổi hôm đó !
    Mong các bạn lần sau cáng đáng giúp bạn Nam 1 số công việc để bạn ấy đỡ vất vả hơn !

bút nhóm nhaccodien.info triquakhung's Avatar
    Nhập quốc tịch
    09-2006
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    0

Ah, khen chú Hitler một tí, mấy cái hình chụp người thì không thành công lắm. Nhưng cái hình cây violin đó thì rất tuyệt. Nhắc cho chú nhớ, có đi đâu ra ngoài đường thì coi chừng cẩn thận cái S3, tui đang nghía cái đó đó. Coi chừng triquakhung tổ chức băng đảng cướp giật đó nghen.

Còn vụ mấy bản thu âm thì cho triquakhung cáo lỗi trước. File âm thanh đã cắt và edit xong lâu lắm rồi. Nhưng chưa có host để up lên. Cái box.net không cho sign up nữa. Đang tích cực tìm cách. Hứa với mọi người là trước buổi biểu diễn lần sau, sẽ có những bản thu âm của buổi diễn lần này!!!
    Nguyện suốt đời làm thằng KHÙNG để tôn vinh những thiên tài.

Administrator Apomethe's Avatar
    Nhập quốc tịch
    08-2006
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    3
    Được cảm ơn 64 lần do gửi 47 bài có ích

S3 là máy có chức năng IS (Image Stabilization), mà sao hình nào cũng nhòe nhoẹt hết vậy. Vào Menu khởi động chức năng Image Stabilization lên. Lúc chụp nếu thấy nhòe thì chuyển qua chế độ Tv rồi ấn mũi tên (lên xuống hoặc là trái phải) rồi chỉnh tốc độ chụp nhanh nhanh thì nó hết bị nhòe hình.

thành viên trẻ
    Nhập quốc tịch
    02-2007
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    0

Chao moi nguoi. Dang ky lau roi nhung bay gio pe PU moi co dip dien kien moi nguoi. Pe PU chinh la Phuong Uyen ma lau nay anh Betesym hay de la Uyen (?). Hoi nay doc bai tuong thuat hay wa ah. Hinh cung dep nua. Qua that lan nay vi em bi choang truoc so luong khach moi & trinh do cua khan gia nen phan bieu dien ko dc nhu mong doi. Co le lan sau se tot hon. Mong la nhu vay.
    Ah! Lam on cho em hoi co anh chi nao co may ban Nocturne cua Chopin vua hay ma vua de thi cho em xin voi. Hom bua dan 1 bai nocturne tu nhien thay no "phe phe" nen em muon tim hieu them chut chut. Anh chi nao co lam on cho em muon.
    Moi chi tiet xin lien he: 0989760853.
    Pe PU se hau ta!!!

Thông tin chủ đề