Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_Postbit has a deprecated constructor in ..../includes/class_postbit.php on line 176

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_BbCodeParser has a deprecated constructor in ..../includes/class_bbcode.php on line 37
tự học violin?
kết quả từ 1 tới 5 trên 5

Chủ đề thảo luận: tự học violin?

thành viên trẻ sulove1102's Avatar
    Nhập quốc tịch
    04-2011
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    2
    Được cảm ơn 1 lần do gửi 1 bài có ích

Default tự học violin?

Mình muốn học violin, nhưng ở chỗ mình ít có thầy cô giáo dạy violin lắm. Mình tính định lên mạng tự học. Các bạn xem học như vậy có hiệu quả không? Mình sợ mua 1 chiếc về mà không học được thì phí lắm ==''
    Mà dùng violin thì phải cẩn thận đúng không ạ? ví dụ như trong quá trình sử dụng violin phải lau chùi + nhẹ nhàng.... ??

thành viên kỳ cựu vicamdo2405's Avatar
    Nhập quốc tịch
    10-2006
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    2
    Được cảm ơn 6 lần do gửi 6 bài có ích

Default Về: tự học violin?

Bạn ở đâu mà ít người dạy thế? Nên cố gắng tìm thầy hoặc cô để học vì violin tự học hơi nguy hiểm, nếu bạn tập sai thì sẽ thành tật, khó sữa lắm đấy.

thành viên trẻ
    Nhập quốc tịch
    06-2011
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    0
    Được cảm ơn 0 lần do gửi 0 bài có ích

Oh, vậy còn đàn guitar thì sao ạh? Nếu mình tự học thì có giống như chơi violin không ạh?

thành viên kỳ cựu vicamdo2405's Avatar
    Nhập quốc tịch
    10-2006
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    2
    Được cảm ơn 6 lần do gửi 6 bài có ích

Tôi nghĩ tự học guitar được bởi vì bạn xem ở các nhà sách đều có sách tự học guitar, harmonica, organ, chứ có sách nào tự học violin đâu, đúng không?

thành viên trẻ
    Nhập quốc tịch
    06-2011
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    0
    Được cảm ơn 0 lần do gửi 0 bài có ích

Thật chất học guitar thì bạn có thể hoàn toàn tự học, nhưng violin thì sẽ khó hơn rất nhiều, và cần được hướng dẫn cụ thể.

Thông tin chủ đề