Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_Postbit has a deprecated constructor in ..../includes/class_postbit.php on line 176

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_BbCodeParser has a deprecated constructor in ..../includes/class_bbcode.php on line 37
Công dân yêu múa và ballet
kết quả từ 1 tới 5 trên 5

Chủ đề thảo luận: Công dân yêu múa và ballet

thành viên trẻ Nim's Avatar
    Nhập quốc tịch
    04-2011
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    0
    Được cảm ơn 0 lần do gửi 0 bài có ích

Post Công dân yêu múa và ballet

Xin chào mọi người!

Em là công dân mới, rất yêu múa nói chung và ballet nói riêng . Dạo qua 1 vòng topic e thấy mọi người rất am hiểu về múa nên e muốn làm quen với tất cả mng để học hỏi và giao lưu kinh nghiệm . Bản thân e cũng là người học múa nhưng còn nhiều chỗ thiếu xót, mong rằng đc gặp nh~ ng cùng sở thk để chia sẻ nhìu nhìu về múa hơn nữa ạ

Em thắc mắc ko bit trong chuyên đề Ballet này có nhiều thành viên ko và có bao h mng đi offline ko ạ?

Moderator
    Nhập quốc tịch
    08-2006
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    159
    Được cảm ơn 103 lần do gửi 61 bài có ích

Default Về: Công dân yêu múa và ballet

Bạn Nim thân mến

Theo như Nina nhớ, thì box Ballet có rất ít thành viên, và chưa bao giờ tổ chức offline . Bản thân Nina thì không học múa, nên chỉ biết xem ballet, và cảm nhận ở mức độ - thích/không thích. Do đó nhiệt liệt chào mừng bạn đến với box Ballet, và mong bạn làm cho box này sôi động hơn!

thành viên trẻ Nim's Avatar
    Nhập quốc tịch
    04-2011
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    0
    Được cảm ơn 0 lần do gửi 0 bài có ích

Vâng, e cũng mong box Ballet sôi động hơn nữa. Nếu có nhiều bạn yêu ballet thì tốt quá. Chị Nina chắc rất quan tâm đến múa nên mới nhiệt tình như này đúng ko ạ?

Moderator
    Nhập quốc tịch
    08-2006
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    159
    Được cảm ơn 103 lần do gửi 61 bài có ích

Nói chung là Nina xem ballet chỉ có hai mức đánh giá - thích và không thích thôi ấy mà, nhưng cũng may (hay cũng dở) là mình xem được khá nhiều vở ballet mà cảm thấy thích

thành viên kỳ cựu Jewish VN's Avatar
    Nhập quốc tịch
    08-2010
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    175
    Được cảm ơn 95 lần do gửi 70 bài có ích

Mình cũng mong muốn được xem 1 vở ballet mà chưa được xem bao giờ, nghe nhạc ballet thì thich lắm.
    Mọi người thường phàn nàn rằng âm nhạc quá mơ hồ, rằng họ nên suy nghĩ khi nghe chúng không rõ ràng [...]. Đối với tôi, điều này ngược lại hoàn toàn [...]. Những suy nghĩ được biểu lộ bởi âm nhạc mà tôi yêu không hề quá mập mờ, mà trái lại, rât rõ ràng.
    Felix Mendelssohn Bartholdy

Thông tin chủ đề