Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_Postbit has a deprecated constructor in ..../includes/class_postbit.php on line 176

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_BbCodeParser has a deprecated constructor in ..../includes/class_bbcode.php on line 37
Piano của bạn là loại gì? Cảm nhận về chính cây đàn của bạn
kết quả từ 1 tới 3 trên 3

Chủ đề thảo luận: Piano của bạn là loại gì? Cảm nhận về chính cây đàn của bạn

Hybrid View

thành viên trẻ
    Nhập quốc tịch
    09-2010
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    0
    Được cảm ơn 0 lần do gửi 0 bài có ích

Cool Piano của bạn là loại gì? Cảm nhận về chính cây đàn của bạn

Em đang muốn mua 1 cái piano mới thay cho cái cũ, nhưng băn khoăn quá, chưa biết nên mua mới cái Ritmuller hay second hand của Yamaha hay Kawai .Ritmuller của Pearl River - Trung Quốc, thấy quảng cáo dữ quá, lên vài web nước ngoài thấy cũng có người khen tiếng rất trong, phần trầm cũng hay, nhưng hàng TQ em cứ thấy ngại về chất lượng, sợ ban đầu thì hay, chới đc vài năm thì đứt. Yamaha mới thì em pó tay với k tới. Kawai cỡ K3 thì đc chứ mắc hơn thì e k dám... Hix.

Các bác đang chơi những loại đàn nào, có thể miêu tả chi tiết (đăng hình...) về nhãn hiệu, loại đàn, đời nào dòng nào..., đã dùng bao nhiêu năm, âm thanh, chất lượng theo thời gian thế nào, quá trình bảo hành bảo trì thế nào... Nói chung là tất tần tật cảm nhận, kinh nghiệm với nó để anh em cùng nhiên cứu đc k?

Cảm ơn các bác.

thành viên trẻ
    Nhập quốc tịch
    09-2010
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    0
    Được cảm ơn 1 lần do gửi 1 bài có ích

Default Re: Piano của bạn là loại gì? Cảm nhận về chính cây đàn của bạn

mình thấy steinway với yamaha là 2 cái tốt nhất rồi

3. Thần dân đã cảm ơn Khoi Bear vì bài gửi này có ích:

J.S.Bach_micenjay (02-08-2012)

thành viên trẻ J.S.Bach_micenjay's Avatar
    Nhập quốc tịch
    07-2012
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    16
    Được cảm ơn 1 lần do gửi 1 bài có ích

Default Về: Piano của bạn là loại gì? Cảm nhận về chính cây đàn của bạn

Của mình hiệu Victory Đàn tốt lắm . xài hơn 8 năm nay rồi.
    Đừng nghĩ ngợi quá nhiều cho ngày mai. Hãy nghĩ cho hôm nay vì những việc của hôm nay có ảnh hưởng đến ngày mai rất lớn !

Thông tin chủ đề