Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_Postbit has a deprecated constructor in ..../includes/class_postbit.php on line 176

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_BbCodeParser has a deprecated constructor in ..../includes/class_bbcode.php on line 37
Tìm phòng thu cho piano
kết quả từ 1 tới 2 trên 2

Chủ đề thảo luận: Tìm phòng thu cho piano

thành viên trẻ
    Nhập quốc tịch
    12-2008
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    0
    Được cảm ơn 0 lần do gửi 0 bài có ích

Default Tìm phòng thu cho piano

Mình đang muốn quay 1 video clip ngắn với nội dung là mình đánh piano để upload lên 1 website cá nhân. Dù có piano ở nhà nhưng tự quay sẽ rất dở vì nhà mình không có máy quay chuyên dùng, và hay bị lẫn tạp âm.

Bạn nào biết ở Saigon có phòng thu âm nào đáp ứng đc nhu cầu trên thì cho mình biết nhé. Phải là acoustic piano (upright là đc rồi or grand thì càng tốt) ko phải electronic piano nha. Chất lượng âm thanh thì ko cần phải xuất sắc như concert đâu, chỉ cần âm thanh rõ là đc rồi, theo kiểu nhiều người post mấy bài họ chơi trên youtube á.

Thanks....

thành viên trẻ pontw's Avatar
    Nhập quốc tịch
    10-2009
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    0
    Được cảm ơn 0 lần do gửi 0 bài có ích

Default Re: Tìm phòng thu cho piano

mua cái zoom h4n đó về thu âm rồi dùng máy quay film thu tiếp xong dùng 2 cái file ghép lai với nhau! Làm vậy cho đỡ tốn kém mà có khi hay hơn cả phòng thu nữa đó bạn !

Thông tin chủ đề