Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_Postbit has a deprecated constructor in ..../includes/class_postbit.php on line 176

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_BbCodeParser has a deprecated constructor in ..../includes/class_bbcode.php on line 37
Tìm hc nhạc chất lượng trong thời gian chờ học tiếp piano
kết quả từ 1 tới 2 trên 2

Chủ đề thảo luận: Tìm hc nhạc chất lượng trong thời gian chờ học tiếp piano

thành viên trẻ
    Nhập quốc tịch
    04-2008
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    0
    Được cảm ơn 0 lần do gửi 0 bài có ích

Default Tìm hc nhạc chất lượng trong thời gian chờ học tiếp piano

Chào mọi người!

Tình hình của em là:
    - làm việc với máy vi tính rất nhiều ở cty
    - lướt internet cũng ghiền
    - học piano đều đặn mỗi tuần trong 1.5 năm(2008, 2009)

Hiện nay, do sức khoẻ và chắc có lẽ tập tành và làm việc chưa hợp lý nên ngón tay trỏ bên phải bị đau làm em phải ngưng học đàn, theo bác sỹ thì để yên cho nó 1 thời gian để gân ko sưng nữa mới tiếp tục học được.
    em đã cho nó nghỉ xả hơi 2 tháng òi, nhưng có lẽ phải cho nó nghỉ ngơi lâu hơn, vì bi giờ nếu tập đàn thì tay lại đau lại.
    Nhưng trong thời gian này em muốn tận dụng để học thêm về nhạc lý, ký xướng âm và thanh nhạc nữa, với mục tiêu là không để phí thời gian, công sức và tiền bạc đã đầu tư cho âm nhạc, một niềm hạnh phúc lớn của em.
    em muốn học theo kiểu như nhạc viện lun á, vì em từng học ở nhà văn hoá rồi, thấy ko phù hợp. Định dzô nhac viện hỏi lun nhưng mà thấy có bạn nói học ở đó chỉ cho các em nhỏ mới bắt đầu à.
    em nghĩ cũng khó tự học ở nhà đc với lại cũng mún có thêm bạn bè cùng sở thích nữa.
    Do công việc nên em chỉ có thể đi học vào t7 hoặc CN, còn ngày thường thì cũng phải sau 8h (đi làm về trễ).
    Không biết mọi người có thể cho em ý kiến là em nên đi học ở đâu ko ạ?
    Mục đích em học là để thoả mãn niềm yêu thích của mình và xả tress, em rất kiên trì và cũng ko quá khó khăn về tài chính vì dù
    sao cũng đi làm òi.
    Hiện nay em đang ở TpHCM, có thể học ở Q.10, Q.1 Q.3 *(Con gái nên ngại đi xa lém)
    Mong mọi người cho em lời khuyên em nên học gì trước sau, học ở đâu thì tốt nhé.
    Cám ơn nhiều ạ.

thành viên trẻ
    Nhập quốc tịch
    04-2008
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    0
    Được cảm ơn 0 lần do gửi 0 bài có ích

Default Re: Tìm hc nhạc chất lượng trong thời gian chờ học tiếp piano

Mod ơi,xoá dùm em cái pót này nha, em lỡ tay send 2 lần

Thông tin chủ đề