Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_Postbit has a deprecated constructor in ..../includes/class_postbit.php on line 176

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_BbCodeParser has a deprecated constructor in ..../includes/class_bbcode.php on line 37
Tiểu sử sơ lược thành viên diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam - Page 8
Trang 8/8 đầuđầu 12345678
kết quả từ 106 tới 114 trên 114

Chủ đề thảo luận: Tiểu sử sơ lược thành viên diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam

thành viên trẻ Alex Tran's Avatar
    Nhập quốc tịch
    05-2011
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    0
    Được cảm ơn 4 lần do gửi 3 bài có ích

Default Về: Re: Profile thành viên Classical VietNam

1. Họ và tên: Alex

2. Ngày sinh: 17/11

3. Công việc hiện tại: National Kaohsiung University of Applied Sciences-Taiwan
    Master · Tourism and Hospitality Management

4.Bạn có năng khiếu gì về âm nhạc không? ( chơi nhạc cụ, hát, lý luận sáng tác..) : Violin (dở tệ ^^)

5. Bạn có thích học nhạc không? Nếu bạn có chơi nhạc cụ, thì đó là nhạc cụ gì? Bản nhạc nào bạn thấy ấn tượng nhất khi chơi? Violin,"song from secret garden"

6. Bạn có thần tượng một nghệ sĩ nào không?: không

7. Bạn nghĩ thế nào về nhạc cổ điển?: thứ duy nhất dễ dàng chạm được đến đáy tâm hồn tôi.

8. Bạn bắt đầu nghe nhạc cổ điển từ bao giờ?:cấp 3

9. Bạn thích thể loại nào nhất trong nhạc cổ điển ( Concerto, Symphony, Nocturne, Sonata...): sonata

10. Bạn thích nhà soạn nhạc cổ điển nào nhất?

11. Bạn đã có cơ hội đi nghe trực tiếp một buổi hòa nhạc cổ điển hay xem trực tiếp một vở opera, ballet nào chưa? Cảm nhận của bạn lúc đó? có,nó thật tuyệt vời ^^

12. Bạn thích tìm hiểu về lĩnh vực nào nhất trong nhạc cổ điển? ( Tác giả, tác phẩm, opera và thanh nhạc cổ điển...): tác phẩm

13. Bạn đã từng tham gia viết hay dịch bài cho TRANG THÔNG TIN ÂM NHẠC CỔ ĐIỂN (trang chủ của diễn đàn) chưa? Bài đó thuộc mục nào?: chưa

14. Bạn hay gửi bài trong chuyên mục nào nhất của Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam?

15. Bạn có thể nói cho chúng tôi biết, điều gì khiến bạn đến với Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam?: tối muốn kiếm tìm những người bạn cùng sở thích.

16. Bạn có cảm thấy hài lòng khi tham gia diễn đàn này không?: chưa,hoạt động vẫn thưa thớt quá.

17. Bạn nghĩ thế nào về các thành viên trong diễn đàn?:

18. Cuối cùng, bạn hãy nói gì đó với NHACCODIEN.INFO ^_^? : mong trang web sẽ giúp cho nhiều người đến được với nhạc cổ điển nhiều hơn nữa.
    thanks các bạn ^^.

thành viên trẻ
    Nhập quốc tịch
    06-2011
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    0
    Được cảm ơn 0 lần do gửi 0 bài có ích

Default Về: Tiểu sử sơ lược thành viên diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam

1. Họ và tên:Lan Hương

2. Ngày sinh:8/1989

3. Công việc hiện tại:Sinh viên sắp bị đuổi

( mọi người điền đủ 3 thông tin trên nhé )

4.Bạn có năng khiếu gì về âm nhạc không? ( chơi nhạc cụ, hát, lý luận sáng tác...) maybe none

5. Bạn có thích học nhạc không? Nếu bạn có chơi nhạc cụ, thì đó là nhạc cụ gì? Bản nhạc nào bạn thấy ấn tượng nhất khi chơi? thích thì thích nhưng chắc phải đợi

6. Bạn có thần tượng một nghệ sĩ nào không?

7. Bạn nghĩ thế nào về nhạc cổ điển? nói, mà không phải nói

8. Bạn bắt đầu nghe nhạc cổ điển từ bao giờ? cấp 3

9. Bạn thích thể loại nào nhất trong nhạc cổ điển ( Concerto, Symphony, Nocturne, Sonata...) symphony
    10. Bạn thích nhà soạn nhạc cổ điển nào nhất? tschaikowski, Ravel

11. Bạn đã có cơ hội đi nghe trực tiếp một buổi hòa nhạc cổ điển hay xem trực tiếp một vở opera, ballet nào chưa? Cảm nhận của bạn lúc đó? 1 lần được mời, k thích tác phẩm, k thích dàn nhạc, nhưng mà vẫn rất háo hức cho những lần sau

12. Bạn thích tìm hiểu về lĩnh vực nào nhất trong nhạc cổ điển? ( Tác giả, tác phẩm, opera và thanh nhạc cổ điển...) tác phẩm

13. Bạn đã từng tham gia viết hay dịch bài cho TRANG THÔNG TIN ÂM NHẠC CỔ ĐIỂN (trang chủ của diễn đàn) chưa? Bài đó thuộc mục nào? never, trình ngoại ngữ và âm nhạc có hạn

14. Bạn hay gửi bài trong chuyên mục nào nhất của Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam? luôn luôn là khách vãng lai

15. Bạn có thể nói cho chúng tôi biết, điều gì khiến bạn đến với Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam? mình thích các buổi offline
    16. Bạn có cảm thấy hài lòng khi tham gia diễn đàn này không? tương đối, dđ hoạt động k mạnh lắm

17. Bạn nghĩ thế nào về các thành viên trong diễn đàn? rất nhiệt tình ^^ thank u all

18. Cuối cùng, bạn hãy nói gì đó với NHACCODIEN.INFO ^_^? fighting !

thành viên trẻ maitrung1996's Avatar
    Nhập quốc tịch
    08-2010
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    20
    Được cảm ơn 10 lần do gửi 7 bài có ích

Post Về: Tiểu sử sơ lược thành viên diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam

1. Họ và tên: Mai Trung

2. Ngày sinh: 12.2.1996 (Ta đây còn bé em lắm)

3. Công việc hiện tại: Học sinh lớp 10

4.Bạn có năng khiếu gì về âm nhạc không?
    Guitar một ít (Classical, Romantic, ...), Organ một ít (Chủ yếu là tập theo kiểu piano), nhưng mà có lẽ chẳng bao giờ đủ tiền để mà mua piano thật dù chỉ là một cây Upright nghĩa địa

5. Bạn có thích học nhạc không? Nếu bạn có chơi nhạc cụ, thì đó là nhạc cụ gì? Bản nhạc nào bạn thấy ấn tượng nhất khi chơi?
    Không thích học nhạc thì ai mà thích nhạc cổ điển chứ .
    Ta đây thích nhất là guitar .
    Học cũng đã lâu nhưng vì tự học nên chẳng tiến bộ được gì nhiều, chỉ thấy toàn hỏng cả tay cả chân .
    Do trình độ tại hạ thấp kém nên bản thích nhất cũng là bản duy nhất chơi tạm được: Romance d'amour.

Rất nhiều, chủ yếu là 2 nhạc cụ piano và guitar như: Ns guitar Kim Chung, Gs Đặng Thái Sơn, Valentina Lisitsa, Andres Segovia,...

7. Bạn nghĩ thế nào về nhạc cổ điển?
    Đôi khi thật tuyệt vời nhưng đôi khi cũng thật nhức đầu (Chắc cũng có lẽ do trình độ thấp kém nên hiểu hông nổi)

8. Bạn bắt đầu nghe nhạc cổ điển từ bao giờ?
    3 năm về trước khi ta quyết định không học guitar đệm hát nữa mà chuyển qua học guitar cổ điển.

9. Bạn thích thể loại nào nhất trong nhạc cổ điển
    Thích nhất là concerto. Thích cái cách mà những nhạc sĩ làm cho âm thanh đơn độc của nhạc cụ solo hòa chung vào cả dàn nhạc.
    Ngoài ra còn thích một số thể loại nhạc giai đoạn Baroque (Toccata, fugue, prelude,...)
    Sẵn tiện nói luôn thể loại ghét nhất: Sonata --> Khó nghe kinh khủng. Không thể nào hiểu nổi dù là bản Sonata Ánh Trăng nổi tiếng.

Thứ nhất là Johann Sebastian Bach
    Thứ hai là Wolfgang Amadeus Mozart
    Thứ ba là Frederic Chopin
    (Hai cụ sau khó phân biệt thứ hạng )

11. Bạn đã có cơ hội đi nghe trực tiếp một buổi hòa nhạc cổ điển hay xem trực tiếp một vở opera, ballet nào chưa? Cảm nhận của bạn lúc đó?

Chưa bao giờ được đi nghe hòa nhạc cả. Vì nghèo quá mà . Hi vọng một ngày nào đó sẽ có một nhà hảo tâm bao vé xem hòa nhạc cho các thành viên của nhaccodien.vn

12. Bạn thích tìm hiểu về lĩnh vực nào nhất trong nhạc cổ điển?
    Tất tần tật mọi thứ liên quan đến ba nhà soạn nhạc yêu thích của ta

13. Bạn đã từng tham gia viết hay dịch bài cho TRANG THÔNG TIN ÂM NHẠC CỔ ĐIỂN (trang chủ của diễn đàn) chưa? Bài đó thuộc mục nào?
    Chưa hề. Từng có ý định dịch trên English wikipedia bài viết về Đại phong cầm nhưng vì trình độ tiếng anh í ẹ nên bỏ cuộc giữa chừng.

14. Bạn hay gửi bài trong chuyên mục nào nhất của Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam? Cái này nói sau đi. Bây giờ mới tham gia mà chưa gửi bài nhiêu đâu.

15. Bạn có thể nói cho chúng tôi biết, điều gì khiến bạn đến với Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam?
    Cụ Google (Nói thế này cho rõ ràng đi. Ngày xưa lên mạng tìm hiểu thông tin về NCĐ bằng cụ Google thì hay dẫn đến trang nhaccodien.vn. Riết rồi khỏi thông qua cụ Google lên thẳng diễn đàn mà tìm hiểu và hỏi luôn)

16. Bạn có cảm thấy hài lòng khi tham gia diễn đàn này không?

Hài lòng

17. Bạn nghĩ thế nào về các thành viên trong diễn đàn?
    Nói chung là nhiệt tình. Nhưng mà vài người trong bút nhóm và mod còn làm biếng online quá. Nhiều khi đợi cả tuần mới thấy trả lời

18. Cuối cùng, bạn hãy nói gì đó với NHACCODIEN.INFO ^_^?
    Mau mau mở rộng phạm vi ảnh hưởng đến Cần Thơ quê ta đi để ta còn có cơ hội mà đi Offline với mọi người nữa chứ. Chẳng biết bao giờ mới được lên TP. HCM sống đây.
    được maitrung1996 sửa lần cuối lúc 20:30 ngày 23-10-2011.
    "The guitar is a miniature orchestra in itself" Ludwig van Beethoven

thành viên trẻ
    Nhập quốc tịch
    12-2011
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    0
    Được cảm ơn 1 lần do gửi 1 bài có ích

Không ngờ 4r này nhiều có nhiều thành viên trẻ thật. Mình mới tham gia nên đọc thoáng qua thông tin của một số người, thấy nhiều người học nhạc viện => chắc pro lắm đó.

thành viên trẻ
    Nhập quốc tịch
    12-2011
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    22
    Được cảm ơn 16 lần do gửi 8 bài có ích

1. Họ và tên: Đoàn Bằng

2. Ngày sinh: 27 - 2 - 1985

3. Công việc hiện tại: Jobless

4.Bạn có năng khiếu gì về âm nhạc không?
    Có năng khiếu đặc biệt trong việc phân biệt nhạc HAY & nhạc DỞ

5. Bạn có thích học nhạc không? Nếu bạn có chơi nhạc cụ, thì đó là nhạc cụ gì? Bản nhạc nào bạn thấy ấn tượng nhất khi chơi?
    Tất nhiên là rất thích . Nếu được làm lại từ đầu , mình có ước muốn làm nhạc trưởng chuyên chỉ huy các tác phẩm đương đại , nhất là trường phái Minimalism Nhạc cụ mình thik nhất là trống định âm
    Arvo PART - Tất nhiên rồi !!!
    Chỉ dành cho số ít

8. Bạn bắt đầu nghe nhạc cổ điển từ bao giờ?

Từ trong bụng mẹ , mẹ mình đã đầu độc mình từ trong trứng bằng cái thứ Semi classical của bác Paul Mauriat
    1- Arvo Part
    2- John Taverner
    3- Steve Reich
    4-Các nhà soạn nhạc thời trung cổ ( tất nhiên là không biết tên vì chủ yếu là tu sĩ )

11. Bạn đã có cơ hội đi nghe trực tiếp một buổi hòa nhạc cổ điển hay xem trực tiếp một vở opera, ballet nào chưa? Cảm nhận của bạn lúc đó?

Đi thường xuyên , nhưng chưa có cơ hội ra nước ngoài nghe âm nhạc đỉnh cao bao giờ
    12. Bạn thích tìm hiểu về lĩnh vực nào nhất trong nhạc cổ điển?
    Các trường phái mới xuất hiện và những nhạc sĩ tiền phong
    13. Bạn đã từng tham gia viết hay dịch bài cho TRANG THÔNG TIN ÂM NHẠC CỔ ĐIỂN (trang chủ của diễn đàn) chưa? Bài đó thuộc mục nào?
    Dốt ngoại ngữ nên có muốn cũng không được

14. Bạn hay gửi bài trong chuyên mục nào nhất của Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam? Mục nào dễ gây bức xúc nhất thì có mình

15. Bạn có thể nói cho chúng tôi biết, điều gì khiến bạn đến với Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam?

Thấy hay thì vô thôi , nhưng chỉ là trước đây thôi , giờ chán lắm rồi , mình nghĩ diễn đàn nên giải tán

Trước đây thì hài lòng thôi , giờ bất mãn lắm rồi

Trước đây thì nhiệt tình thôi , giờ vô tích sự lắm rồi , nhất là cả cái đống MOd méc cồng kềnh

Có giải tán thì giải tán mau lên , lần nào vô cũng chỉ thấy toàn spam là spam , uất không chịu được

thành viên trẻ thangtule's Avatar
    Nhập quốc tịch
    08-2010
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    11

Default Về: Re: Profile thành viên Classical VietNam

1. Họ và tên: Lê Minh Trí

2. Ngày sinh: 8- 10 - 1997 (em chắc là gần nhỏ nhất rùi wa' may a,c ơi)

3. Công việc hiện tại: lớp 10.

4.Bạn có năng khiếu gì về âm nhạc không? dạ thưa không .

5. Bạn có thích học nhạc không?dạ có, guitar, nhiều.

Wihelm Kempff.
    âm nhạc là tất cả và quan trọng nhất: không phân biệt đẳng cấp người nghe.

8. Bạn bắt đầu nghe nhạc cổ điển từ bao giờ? năm lớp 6.

9. Bạn thích thể loại nào nhất trong nhạc cổ điển? Symphony, Sonata,...

Beethoven!
    dạ em chưa có dịp!
    12. Bạn thích tìm hiểu về lĩnh vực nào nhất trong nhạc cổ điển? ( Tác giả, tác phẩm, opera và thanh nhạc cổ điển...)
    tác giả.
    dạ chưa, thành thực rất tiếc vì chưa đóng góp gì nhiều cho ae trong diễn đàn, hjk!
    14. Bạn hay gửi bài trong chuyên mục nào nhất của Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam?
    em đọc nhiều hơn!
    đam mê.
    rất hài lòng ạ
    như 1 gia đình!
    18. Cuối cùng, bạn hãy nói gì đó với NHACCODIEN.INFO ^_^? hãy cố gắng để đưa cuộc đời này đẹp hơn với nhạc cổ điển mọi người nhé!!!!
    Hạnh Phúc không phải là làm điều mình thích mà là thích điều mình làm!

thành viên trẻ conghoan_1998's Avatar
    Nhập quốc tịch
    01-2011
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    10
    Được cảm ơn 3 lần do gửi 2 bài có ích

1. Họ và tên: Trần Tuấn Minh

2. Ngày sinh: 25-5-1998

3. Công việc hiện tại: Học sinh lớp 9

4.Bạn có năng khiếu gì về âm nhạc không? ( chơi nhạc cụ, hát, lý luận sáng tác...) : Hát cũng tạm được. Khoái nhất là lên Eb6 nhưng chóe lắm !

5. Bạn có thích học nhạc không? Nếu bạn có chơi nhạc cụ, thì đó là nhạc cụ gì? Bản nhạc nào bạn thấy ấn tượng nhất khi chơi? : Có chứ ! Thích học hát nhưng quả thật là không có thời gian, lên lớp 9 sẽ rất bận, không biết đến bao giờ mới được học hát !

6. Bạn có thần tượng một nghệ sĩ nào không? : Maria Callas, Joan Sutherland, Beverly Sills, Renée Fleming, Monserrat Caballé, Birgit Nilsson, Sumi Jo, Natalie Dessay, và một số ca sĩ opera khác...

7. Bạn nghĩ thế nào về nhạc cổ điển? : Một loại nhạc cực kỳ cao cấp và bác học, không dành cho đại chúng.

8. Bạn bắt đầu nghe nhạc cổ điển từ bao giờ? : Năm lớp 6

9. Bạn thích thể loại nào nhất trong nhạc cổ điển ( Concerto, Symphony, Nocturne, Sonata...) : Opera và thanh nhạc cổ điển.

10. Bạn thích nhà soạn nhạc cổ điển nào nhất? : Puccini, Donizetti, Verdi, Mozart, Bellini, Rossini, Massenet

11. Bạn đã có cơ hội đi nghe trực tiếp một buổi hòa nhạc cổ điển hay xem trực tiếp một vở opera, ballet nào chưa? Cảm nhận của bạn lúc đó? : Chưa nghe bao giờ nên chưa có cảm nhận gì

12. Bạn thích tìm hiểu về lĩnh vực nào nhất trong nhạc cổ điển? ( Tác giả, tác phẩm, opera và thanh nhạc cổ điển...) : Đời tư của các nghệ sĩ opera, đặc biệt là các prima donna và scandal của Maria Callas và các nghệ sĩ khác

13. Bạn đã từng tham gia viết hay dịch bài cho TRANG THÔNG TIN ÂM NHẠC CỔ ĐIỂN (trang chủ của diễn đàn) chưa? Bài đó thuộc mục nào? : Chưa bao giờ

14. Bạn hay gửi bài trong chuyên mục nào nhất của Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam? : Opera và thanh nhạc cổ điển

15. Bạn có thể nói cho chúng tôi biết, điều gì khiến bạn đến với Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam? : Đại ca Google

16. Bạn có cảm thấy hài lòng khi tham gia diễn đàn này không ?: Tuyệt đối hài lòng.

17. Bạn nghĩ thế nào về các thành viên trong diễn đàn? : Một số ít không thân thiện lắm nhưng mọi người đều rất dễ mến và nhiệt tình.

18. B
    ạn hãy nói gì đó với NHACCODIEN.INFO ^_^? : Chúc diễn đàn ngày càng phát triển

19. Vở opera thích nhất : Lucia di Lammermoor

20. Ca sĩ yêu thích nhất : Maria Callas

Maria Callas forever !

thành viên trẻ J.S.Bach_micenjay's Avatar
    Nhập quốc tịch
    07-2012
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    16
    Được cảm ơn 1 lần do gửi 1 bài có ích

Red face Về: Tiểu sử sơ lược thành viên diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam

1. Họ và tên: Dariete Vonde Johnathan ( có ai tin tên này tồn tại ? ^^")

2. Ngày sinh: 24/4

3. Công việc hiện tại: Học sinh chính quy Nhạc Viện PTHCM ^.^"

( mọi người điền đủ 3 thông tin trên nhé ) : okie

4.Bạn có năng khiếu gì về âm nhạc không? À...về phần chơi nhạc cụ thì : Piano
    Còn năng khiếu thì : Vẽ vời, viết lách, ca hát...

5. Bạn có thích học nhạc không? Nếu bạn có chơi nhạc cụ, thì đó là nhạc cụ gì? Bản nhạc nào bạn thấy ấn tượng nhất khi chơi? Có chứ ! mình yêu nhạc lắm và cũng rất may mắn khi đc vào Nhạc Viện học đấy ! mình có chơi Piano ! mình thích bản Lyadov op.9 No.1

6. Bạn có thần tượng một nghệ sĩ nào không? (bí mật à nhen chỉ ai quen mình mới bik thui à)

7. Bạn nghĩ thế nào về nhạc cổ điển? Chúng giúp thả lỏng tâm trí, giúp tâm hồn bay bổng và kích thích làm não bộ phát triển

8. Bạn bắt đầu nghe nhạc cổ điển từ bao giờ? À thì...hihi từ khi còn là 1 thai nhi

9. Bạn thích thể loại nào nhất trong nhạc cổ điển ( Concerto, Symphony, Nocturne, Sonata...)
    Tất cả ! Thể loại nào cũng có 1 cái hay riêng !!
    10. Bạn thích nhà soạn nhạc cổ điển nào nhất? Johann Sebasian Bach, W.A.Mozart, Lyahov, Beethoven, Haydn.....ôi kể ko xiết đâu !!

11. Bạn đã có cơ hội đi nghe trực tiếp một buổi hòa nhạc cổ điển hay xem trực tiếp một vở opera, ballet nào chưa? Cảm nhận của bạn lúc đó? Hê Hê... mình có biểu diễn cho ng ta xem. Chứ thật ra chưa đc tận hưởng 1 buổi hoà nhạc chính gốc

12. Bạn thích tìm hiểu về lĩnh vực nào nhất trong nhạc cổ điển? ( Tác giả, tác phẩm, opera và thanh nhạc cổ điển...) Ồ, tất cả những gì có trong bản nhạc

13. Bạn đã từng tham gia viết hay dịch bài cho TRANG THÔNG TIN ÂM NHẠC CỔ ĐIỂN (trang chủ của diễn đàn) chưa? Bài đó thuộc mục nào? Chưa

14. Bạn hay gửi bài trong chuyên mục nào nhất của Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam? Chưa gởi bài nào !

15. Bạn có thể nói cho chúng tôi biết, điều gì khiến bạn đến với Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam? 1 member trong đây giới thiệu cho mình khi đang bơ vơ

16. Bạn có cảm thấy hài lòng khi tham gia diễn đàn này không? ừm....chưa tham gia lâu nên chưa bik sao nữa

17. Bạn nghĩ thế nào về các thành viên trong diễn đàn? mình chưa bik hết. nhưng mình nghĩ những ng vui vẻ, có tâm hồn trong sáng, đơn giản đều mê Classical ( ko nịch hót đâu)

Đừng nghĩ ngợi quá nhiều cho ngày mai. Hãy nghĩ cho hôm nay vì những việc của hôm nay có ảnh hưởng đến ngày mai rất lớn !

thành viên trẻ Minh Tuan's Avatar
    Nhập quốc tịch
    12-2012
    Cảm ơn vì bài gửi có ích
    1

1. Họ và tên: Minh Tuấn
    2. Ngày sinh: 14/07/1991

3. Công việc hiện tại: Sinh viên

4.Bạn có năng khiếu gì về âm nhạc không? ( chơi nhạc cụ, hát, lý luận sáng tác...) chắc chỉ hưởng thụ âm nhạc là giỏi thôi

5. Bạn có thích học nhạc không? Nếu bạn có chơi nhạc cụ, thì đó là nhạc cụ gì? Bản nhạc nào bạn thấy ấn tượng nhất khi chơi? Ko có điều kiện và thời gian chơi

6. Bạn có thần tượng một nghệ sĩ nào không? Đặng Thái Sơn

7. Bạn nghĩ thế nào về nhạc cổ điển? Có lẽ lúc mới nghe nó phức tạp nhưng nghe dần lại hay hay

8. Bạn bắt đầu nghe nhạc cổ điển từ bao giờ? Lớp 11 ^^!

9. Bạn thích thể loại nào nhất trong nhạc cổ điển ( Concerto, Symphony, Nocturne, Sonata...) Concerto,nocturne,orchestra

10. Bạn thích nhà soạn nhạc cổ điển nào nhất? Tchaikovsky,Chopin,Liszt

11. Bạn đã có cơ hội đi nghe trực tiếp một buổi hòa nhạc cổ điển hay xem trực tiếp một vở opera, ballet nào chưa? Cảm nhận của bạn lúc đó? Chưa

12. Bạn thích tìm hiểu về lĩnh vực nào nhất trong nhạc cổ điển? ( Tác giả, tác phẩm, opera và thanh nhạc cổ điển...) Tác giả ,tác phẩm và Opera

13. Bạn đã từng tham gia viết hay dịch bài cho TRANG THÔNG TIN ÂM NHẠC CỔ ĐIỂN (trang chủ của diễn đàn) chưa? Bài đó thuộc mục nào? Tất nhiên là ...... chưa rồi

14. Bạn hay gửi bài trong chuyên mục nào nhất của Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam? Chưa có

15. Bạn có thể nói cho chúng tôi biết, điều gì khiến bạn đến với Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam? Tại vì ngoài đời chả ai nghe nhạc này cả

16. Bạn có cảm thấy hài lòng khi tham gia diễn đàn này không? Rất vui lòng

17. Bạn nghĩ thế nào về các thành viên trong diễn đàn? Mình chưa biết gì nhưng mình nghĩ những người nghe nhạc này có 1 tâm hồn rất sâu sắc và hiểu vấn đề rất nhanh

Thông tin chủ đề