Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_BbCodeParser has a deprecated constructor in ..../includes/class_bbcode.php on line 37

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_Visitor_MessageFactory has a deprecated constructor in ..../includes/class_visitormessage.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_Visitor_Message has a deprecated constructor in ..../includes/class_visitormessage.php on line 143
Đối thoại giữa Nguyễn Phúc Khánh và ta duy

Đối thoại giữa Nguyễn Phúc Khánh và ta duy

7 Tin ngỏ từ khách

1. Em gà lắm , chẳng biết nổi cái gì lên cho nó loạn đâu
    YM em là sunlight_inmyheart
  2. em có nick yahoo không ..cho anh để anh còn tiện " xúi giục nổi loạn "
  3. Thì em cũng chỉ đùa thế thôi mà .
    Em đã post đc bài đầu tiên \m/
  4. anh nói đùa vậy thôi , nói chung là em cứ post những gì mà em thật sự cảm thấy muốn trao đổi và bàn luận , kể cả những câu hỏi ngô nghê nhất , sẽ luôn có người sẵn sàng mà , còn anh thì kiến thức âm nhạc quá khiêm tốn nên sẽ chẳng giúp được em nhiều đâu....ke ke
  5. ôi khổ thế cơ ạ Để em xem có gì đáng chém gió không rồi em vào post những post đầu tiên
  6. chào cô gái !!! Vô phòng khách của anh gây sự đi , anh ngồi đuổi ruồi mấy tháng nay rồi ))
  7. Mod phòng khách
Hiển thị các tin nhắn từ 1 tới 7 trong tổng số 7 tin.