Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_BbCodeParser has a deprecated constructor in ..../includes/class_bbcode.php on line 37

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_Visitor_MessageFactory has a deprecated constructor in ..../includes/class_visitormessage.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_Visitor_Message has a deprecated constructor in ..../includes/class_visitormessage.php on line 143
Đối thoại giữa Cat Vu và vochucmy

Đối thoại giữa Cat Vu và vochucmy

2 Tin ngỏ từ khách

1. Dạ được ạ, sau mỗi buổi học em sẽ cố gắng post bài lên diễn đàn , có gì thắc mắc chị cứ liên lạc với em nhé.
  2. Gửi em Catvu.
    Tôi không biết phải nhăn tin vào hộp thư của em như thế nào, nên tôi viết vào đây. Hy vọng là đúng chỗ.
    Từ hôm nay, tôi xin được chuyển từ lớp học ở Rơi sang lớp học từ xa.
    Tôi cảm ơn em vì lớp học. Cũng nhân đây, nhờ em chuyển giúp tôi lời chào tới chị Hà, và cả lớp.
    Chucmy.
Hiển thị các tin nhắn từ 1 tới 2 trong tổng số 2 tin.