Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_BbCodeParser has a deprecated constructor in ..../includes/class_bbcode.php on line 37

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_Visitor_MessageFactory has a deprecated constructor in ..../includes/class_visitormessage.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_Visitor_Message has a deprecated constructor in ..../includes/class_visitormessage.php on line 143
Đối thoại giữa Cat Vu và Le Petit Prince

Đối thoại giữa Cat Vu và Le Petit Prince

8 Tin ngỏ từ khách

1. clip kiểm tra bị lỗi rồi anh.
  2. Bài thơ này anh đã đọc rất nhiều lần, mà lần nào đọc lại cũng vẫn thấy hay, đặc biệt thơ Bùi Giáng thì càng đọc càng thấm
  3. 2 thầy, và rất nhiều học trò
  4. Ôi, em nhớ thầy Hưng quá anh Vũ ơi '__'
  5. Vào topic " Con đường âm nhạc" xem có nhận ra thầy Hưng của em không nhé
  6. vậy anh cứ lấy violin ra kéo, bảo đảm em sẽ im lặng ngồi nghe, ko thỉnh giáo mấy chuyện khác đâu ạ
  7. haha,ngoài cây "cưa" ra thì anh kg có gì để em thỉnh giáo đâu!
  8. Anh Cát Vũ ơi, em thích anh rùi, hihi. Anh kéo bài "Người thợ cạo thành Seville" hay quá ^^. Em sẽ ghé nữa ạ, còn có nhiều chuyện muốn "thỉnh giáo" anh lắm, hihi ^^
Hiển thị các tin nhắn từ 1 tới 8 trong tổng số 8 tin.