Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
Rủ rê đi xem Spider man 3 - 14h ngày 03/6/2007 ở rạp Dân Chủ [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Rủ rê đi xem Spider man 3 - 14h ngày 03/6/2007 ở rạp Dân Chủ

Tuong Tien Tuu
23-05-2007, 13:18
Hôm trước offline mừng web tròn 1 tuổi xong đi ăn mọi người rủ rê 25-5 này đến Dân Chủ xem Spider 3 mà chả thấy động tĩnh gì nhỉ. (http://www9.ttvnol.com/forum/mfc/912741.ttvn)

Không biết, nhưng kế hoạch rồi. 25-5 này mình vẫn đến Dân Chủ xem Spider 3.

Apomethe
23-05-2007, 13:21
Xem bản screen rồi thấy cũng đâu có gì hay lắm đâu

troixanhnangvang
23-05-2007, 14:35
keke, vụ đi xem Spider man sáng nay vừa họp bàn và quyết định là move sang chủ nhật tới (03/6/2007) rồi, CN này TTT đi xem một mình nhé.Tiện thể, có ai rỗi vào chủ nhật (03/6/2007) thì đi xem cùng nhé

Apomethe
23-05-2007, 14:46
Chủ nhật mình rỗi, có bạn gái nào muốn đi với mình không?

Tuong Tien Tuu
23-05-2007, 14:55
Úi giời, kế hoạch 25-5 rủ bạn gái đi cùng rùi. kệ, cứ đi.

lt_hongngoc
23-05-2007, 20:21
Anh Apo lại lừa mị nữa :P . Ai muốn đi với anh Apo thì phải đến tận nhà ảnh, ảnh sẽ dẫn đi và trả tiền vé cho đấy. Vấn đề là làm sao đến dc nhà ảnh :D

baroque
29-05-2007, 08:18
Lại chuẩn bị có vụ đi xem phim à. Anh cũng thế bé Ngọc, ai đến nhà anh anh cũng dẫn đi xem phim và trả tiền vé ( chơi trội như Apo) :D:D

troixanhnangvang
29-05-2007, 11:44
tiện thể up cái topic này lên, mọi người đăng ký với TX hoặc Sat_cuc về vụ xem phim đi nhé, để còn mua vé sớm, khỏi phải mua vé chợ đen >:)
Deadline đăng ký là thứ năm, ngày 31/5/2007 nhớ.
Những ai chắc chắn đi thì đăng ký vào topic này nhé, để ai không đi còn đòi tiền vé >:)
By the way, tiền vé là 20k/2 người và nhớ là phải 2 người đấy, mọi người nhớ tìm luôn couple nhé :D

ZIN
29-05-2007, 13:58
Em với chị TX là 1 couple nhé :P
Em đăng ký luôn >:)

Serenade
29-05-2007, 22:05
Thấy Zin hào hứng cái vụ đi xem phim này quá. Cứ nhắc tới nhắc lui từ hôm đi off đến giờ.

troixanhnangvang
29-05-2007, 23:08
Hihi, thế Serenade có đăng ký luôn k. cho vui :D

black_and_red
30-05-2007, 11:40
Không muốn làm mọi người thất vọng nhưng phần 3 này rất chán, kém xa 2 phần trước. Nhiều lúc đang xem mà em cứ tưởng là xem 1 bộ film hàn quốc, thật là khó đỡ :D

troixanhnangvang
30-05-2007, 12:36
này Duy Mạnh, k được ném đá hội nghị nhé >:P
Hít le bây giờ >:)

black_and_red
30-05-2007, 17:53
Chán thì em kêu chán :D em có ý tốt giúp mọi người đỡ tốn tiền sao chị TXNV nỡ mắng em :((. By the way, mọi người nên nghe lời em để dành tiền đến cuối tháng 6 mà xem cướp biển 3, film hoành tráng mà nhạc hay dã man :) chứ người nhện thì... nhạt lắm :D

Apomethe
30-05-2007, 18:27
Thấy Pirates 3 người ta cũng chê, hay là xem Shrek 3 đi

ZIN
30-05-2007, 21:40
Shrek 3 quảng cáo cũng hoành tráng phết :D
Hay là 8/6 này đi xem Mr.Bean's Holiday đi, buồn cười dã man ý ^^

troixanhnangvang
30-05-2007, 22:31
To Duy Mạnh: Vấn đề k phải là phim hay, mà là một dịp để tụ tập cho vui, hiểu không, thế nên không được ném đá hội nghị nhá >:)

black_and_red
31-05-2007, 01:37
Em thề với anh là Shrek 3 rất chán, còn cướp biển 3 thì chắc là ko hay bắng 2 phần trước nhưng vẫn rất đáng xem. Em thì quá thích serie đó nên cũng có phần hơi thiên vị nhưng phần đánh nhau thì cứ gọi là siêu hoành tráng :) Mọi ng xem đi ko phí đâu :D

black_and_red
31-05-2007, 01:41
Ấy chị trời xanh nói vậy thì em ko dám ý kiến ý kò gì nữa ko cuối tháng 7 về chị uýnh em chết :D với lại em cũng chỉ muốn góp ý trên phương diện điện ảnh đơn thuần thôi mà >:)

Tykva
04-06-2007, 21:46
Ối giời, vụ xem Spider man 3 siêu hoành tráng luôn :D
Chị Tykva đem theo đến 5 thằng con trai cả con và cháu (2 đứa học sinh lớp 12), về chúng nó than: Chả làm quen được với "bạn" nào của bác...Hix.

Thằng cu Bảo thì băn khoăn không biết cái chú ấy (người nhện ấy mà) sẽ vá mặt nạ và quần áo bằng cái gì. Nó còn hỏi: Nhạc Jazz là thế nào. Đang phải suy nghĩ tìm câu trả lời đây.:-/

Hôm nào đi xem Shrek 3 rủ tớ với nhá:P

SH_and_W
05-06-2007, 17:03
:D Công nhận chị Tykva hoành tráng. Em cứ tưởng 5 đứa đều là con cơ đấy :P
Đi xem phim biết thêm được em Zin. Trông hiền lành hơn chị tưởng (quá) nhiều.
Cuối tháng lại đi xem Cướp biển tiếp đeeeeeeeee.

ZIN
05-06-2007, 18:01
:D Công nhận chị Tykva hoành tráng. Em cứ tưởng 5 đứa đều là con cơ đấy :P
Đi xem phim biết thêm được em Zin. Trông hiền lành hơn chị tưởng (quá) nhiều.
Cuối tháng lại đi xem Cướp biển tiếp đeeeeeeeee.

Uầy chị ơi, em không hiền lành lắm đâu ạ :D

troixanhnangvang
05-06-2007, 22:45
keke, khổ thân chị Tykva với những câu hỏi của bé Bảo (nếu mình nhớ k nhầm :D). Nếu lần sau có cướp biển và/hoặc shrek 3 thì cả nhà lại đi xem tiếp nhé >:D<

elibron
06-06-2007, 20:48
chị Tykva ơi! con rùa của Bảo còn sống ko ạ? mà chị bảo bé trồng thêm giàn trầu nữa thì sau này mới đủ lễ chứ!

thieu uy
07-06-2007, 20:46
Công nhận là Spider Man 3 không hay bằng 2 phần trước.Còn Shrek 3 và Cướp biển 3 không biết thế nào? Thấy mọi người hò hẹn nhau đi xem phim rôm rả mà ghen tị quá đi mất. Công nhân là em ZIN trông...hiền quá. Ke...ke...

Tykva
08-06-2007, 08:31
Công nhận là Spider Man 3 không hay bằng 2 phần trước.Còn Shrek 3 và Cướp biển 3 không biết thế nào? Thấy mọi người hò hẹn nhau đi xem phim rôm rả mà ghen tị quá đi mất. Công nhân là em ZIN trông...hiền quá. Ke...ke...

Chắc là có lý do đấy:D Zin nhể. Tại trông thiếu úy thì ngầu quá cơ>:)

ZIN
08-06-2007, 09:50
Cô Tykva ơi, thiếu úy là nhân vật nào đấy ạ? :D:-?

troixanhnangvang
08-06-2007, 21:53
lạ nhỉ, mình cũng thắc mắc k biết thieu uy là ai :-?

yes_Iam_here
08-06-2007, 22:01
Tổ chức tiếp đê, bây h em mới rảnh, e cũng muốn được đi xem phim, :D

troixanhnangvang
08-06-2007, 22:13
keke, đợi có cướp biển phần 3 thì đi xem nhá, keke, bây giờ mỗi lần có vụ đi xem phim thì sẽ pót vào đây, làm quen thêm với nhiều thành viên mới nữa (như chị SH chả hạn :D)

ZIN
08-06-2007, 23:04
Anh YIH đổi avatar rồi à, không để ảnh bà béo nữa à ;)), mà cái chữ ký của anh nghe ghê quá, cứ như kiểu đang gọi...:D >:), anywei chúc mừng anh YIH thi xong rồi nhá ^^
@chị TX: hè này nhiều phim hay quá chị TX nhỉ :P

yes_Iam_here
09-06-2007, 00:15
Anh YIH đổi avatar rồi à, không để ảnh bà béo nữa à ;)), mà cái chữ ký của anh nghe ghê quá, cứ như kiểu đang gọi...:D >:), anywei chúc mừng anh YIH thi xong rồi nhá ^^
@chị TX: hè này nhiều phim hay quá chị TX nhỉ :P
Đoán cái Ava đấy là ai, sẽ up tặng cả 1 album, hehee
Cái chữ ký đấy là trong cái film "hài" Sài gòn nhật thực, đoạn em Kiều chuẩn bị bán mình, heheee

Apomethe
09-06-2007, 02:30
Đi xem phim thì bây giờ ai thích phim hài thì có phim Kỳ nghỉ của Mr.Bean (Mr.Bean's Holiday), phim hành động có Thiện xạ (Shooter) đang chiếu ớ Megastar. Phim Mr. Bean thì nhiều rạp khác có như rạp Dân Chủ, Tháng Tám hay Vincom. Phim hài còn có phim Tứ quái đi hoang (Wild Hogs), chả biết hay không như thấy rated PG-13 nên trẻ con ko đi coi được :D

Ngoài ra còn các phim có thể đi xem như Kỷ băng hà 2 (Ice age 2) rất vui nhộn thích hợp cho trẻ em mọi lứa tuổi có ở tháng Tám và Vincom

Phim đang nổi đình đám bây giờ có "Dòng máu anh hùng" cũng rất đáng đi coi, xem để ủng hộ phim Việt, phim có chiếu ở trung tâm chiếu phim quốc gia Láng Hạ và Vincom.

Còn phim kinh điển thì ở Fansland đang chiếu Cuộc sống tươi đẹp (The life is beautiful). Phim từng đoạt giải Oscar rất hay và rất đáng xem, trẻ em người lớn đều có thể xem được, xem xong chắc chắn sẽ thích.

Đấy là một số phim có thể xem được.

meongoan
09-06-2007, 13:59
Late hư, quá hư, còn rỗi rãi xem cả Sài Gòn nhật thực, xem mấy em (Linda) Kiều õng ẹo có bằng Callas nộp thuế hay ba vòng có đẹp bằng Price hay không à?:D. Nghe nói, Late còn đang chuẩn bị nghe thêm mấy ca khúc mới được cho phép của PD cơ mà b-)
Hehe, có phải anh này là đồng hương của chị soprano đanh đá Wagnerian không? Trông miệng cười móm mém đáng yêu ngô ngố nhỉ. Nhìn kỹ, lại có nét giống cobeo thế không biết:D
Bé Apo kia, liệu đường mà ghi tờ khai với cậu, chuyện vừa rồi, mợ có muốn cũng chẳng bênh được Apo đâu b-)

yes_Iam_here
09-06-2007, 15:17
đâu em có xem cái phim đấy đâu, IQ của em xuống chưa thấp quá mức cho phép để xem film đấy. Đấy là em nghe tường thuật lại trên vietnamnet hay vnexpress gì đấy, với thấy câu đấy thấy hạp... 2 ngày nữa sẽ thay.
Đề nghị chị mèo k0 vu khống chuyện em nghe nhạc "pê đê" mới đc phát hành nhá. Em chỉ nghe những cái chưa đc phát hành thôi, :))
Anh J. Björling đúng là đồng hương với chị Nilsson đanh đá đấy ạ. Anh ấy với chị Nilsson và anh Gedda thi nhau đứng nhất nhì trong bảng xếp hạng các ca sỹ vĩ đại nhất của Thụy Điển. Về Tenor thì em yêu anh ý nhất, dù anh ấy nhả chữ hơi non chút. có mấy hình hồi trẻ trông anh "kép chính" này cũng "mùi" lắm