Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
Giao lưu về piano (HN) [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Giao lưu về piano (HN)

ốc_con(^^)
28-11-2009, 23:57
:Pthực ra là mình cũng có đi dạy tính phí, nhưng cũng gặp nhiều bạn yêu nhạc mà không có điều kiện, mình cũng muốn giúp các bạn lắm nhưng ko thể giúp từng người,mà ko giúp đc thì cứ áy náy sao í :-S^^!

Tối nay , mình mới nảy ra í định mở 1 cuộc giao lưu hàng tuần, nội dung là để phổ cập kiến thức cơ bản về piano, coi như 1 phần nào đó đưa âm nhạc đến gần mọi người hơn

thời gian : thứ 7 hàng tuần, 15-->17h, có thể đến 17h30 thêm 30 phút 3 hoa. Thành công lớn nhất của các buổi off này là những tình yêu âm nhạc tìm gặp được nhau và giúp các bạn hiểu rõ hơn về piano, mỗi buổi off tối đa 10 ng` nhé, nhà mình hơi nhỏ mà=((

Đối tượng được mời là bất cứ ai yêu thích piano, ng` ga` thì đến học hỏi>:D< còn pro thì đến chỉ giáo:x:x
Bạn nào muốn tham gia thì pm mình qua nick ocbieuvang100:):), mình là Hiền, hiện đang học tại văn hóa nghệ thuật quân đội nhé

Lưu ý: mình không thu 1 khoản phí nào nhé, nhưng ngõ nhà mình hơi chật, các bạn chịu khó đi bộ vào nhé Y_Y!

ốc_con(^^)
03-12-2009, 13:12
bao ng` đọc mà ở lần đọc là 1, lag rồi=((

longdiemnt
03-07-2010, 02:42
Ý tưởng hay quá , không biết vụ giao lưu còn đến nay còn không nhỉ , anh muốn tham gia quá ! :)

ZIN
13-07-2010, 19:56
bạn ốc ơi hỏi tí ko phải :"> bạn bao nhiêu tuổi rồi :"> trong diễn đàn có một nhóm 9x (gọi thế chứ thực ra toan 18, 19 tuổi cả rồi :P) bọn mình toàn chơi piano off thường xuyên lắm, vì nhà đứa nào cũng có đàn nên suốt ngày đến nhà nhau phá đàn thôi :P bạn có muốn join ko, càng đông càng vui mà, lại học hỏi đc kinh nghiem của nhau :D nhóm bọn tớ vui lắm í :D

Young Moon
02-12-2010, 04:16
bạn ốc ơi hỏi tí ko phải :"> bạn bao nhiêu tuổi rồi :"> trong diễn đàn có một nhóm 9x (gọi thế chứ thực ra toan 18, 19 tuổi cả rồi :P) bọn mình toàn chơi piano off thường xuyên lắm, vì nhà đứa nào cũng có đàn nên suốt ngày đến nhà nhau phá đàn thôi :P bạn có muốn join ko, càng đông càng vui mà, lại học hỏi đc kinh nghiem của nhau :D nhóm bọn tớ vui lắm í :D

Đang tính xin join cái hội này mà thấy nói "suốt ngày đến nhà nhau phá đàn thôi " là sợ lun rồi :-s

Bangchina
15-12-2010, 23:34
ocbieuvang100 là níc yahoo cua em ha?anh da add nic em roi.chieu thu 7 chac anh se ranh va di tham gia hoat dong cua em.