Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
Nghe nhạc mà không biết nhạc gì. [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Nghe nhạc mà không biết nhạc gì.

anhvan58
15-11-2009, 23:18
Mình mới tham gia vào diễn đàn, với lý do là vì muốn tìm những bản nhạc rất hay tình cờ nghe được mà không biết tên. Hy vọng được mọi người giúp đỡ. Trước hết, hiện nay trên kênh phát thanh VOV giao thông có chương trình đọc truyện kiếm hiệp vào lúc 11h đêm có xen vào những đoạn nhạc rất hay khi đọc truyện. Nếu có ai biết tên hay biết cách tìm down các bản nhạc đó thì chỉ cho mình với, mình xin cảm ơn rất nhiều!:)

Ngọn lửa nhỏ
21-11-2009, 12:16
Bạn có thể vào trực tiếp website của VOV để nghe lại phần Audio sau đó có thể dùng IDM để download và tách file nhạc bằng các chương trình cắt nhạc ^^. Mình chưa bao giờ nghe chương trình đọc truyện đó nên ko biết cụ thể các bản nhạc đó ntn, nhưng nếu bạn thích các tác phẩm nhỏ thì có thể xem trong topic đính của box Nhà trẻ hoặc box Download để down những file nhạc nhỏ về nghe.

http://vovnews.vn/Media/List.aspx?catid=6
Đây là link phần đọc truyện, nằm trong Audio của VOV news

Cheers,