Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
Các bạn Đà Nẵng yêu nhạc giao hưởng thì vào đây nhé! [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Các bạn Đà Nẵng yêu nhạc giao hưởng thì vào đây nhé!

duongcamden
08-06-2009, 15:50
Vào lúc 20 h ngày 15.6.2009 tới đây: Chương trình “Hòa nhạc Giao Hưởng” do Dàn nhạc Giao hưởng Việt Nam – Bộ Văn Hóa Thể thao và Du lịch sẽ được tổ chức và công diễn tại Nhà hát Trưng Vương - thành phố Đà Nẵng.
Bạn nào muốn đi xem thì mua vé sớm kẻo hết nhé! Mình củng phải đi nua đây! he he!:-/

DSP24&SONY
09-06-2009, 09:51
Mình mua vé trước cổng hả mấy bác, tại hồi trước giờ mình chưa vào rạp Trưng Vương lần nào. Hì hì, đi nghe xong đề nghị bà con làm buổi off luôn, để anh em còn biết mặt. Bác nào ủng hộ thì báo em để còn bàn tính cụ thể.

khathy
09-06-2009, 12:44
hic em nghèo làm gì có tiền mà mua vé :(

DSP24&SONY
12-06-2009, 10:44
Em đi mua vé rồi, giá có 50k/vé thôi. Chắc là phù hợp điều kiện của nhiều người đó

duongcamden
12-06-2009, 15:22
50k/1ve la rẻ đấy. vì đây là chương trình từ thiện nên giá mới rẻ thế! lâu lâu mới có một lần, bạn nào thích nghe thì nên đi một lấn cho biêt. Năm ngoái mình cũng đi xem giao hưởng ở đây rồi do dàn nhạc giao hưởng Hà Nội biểu diển, hay tuyệt.

vicamdo2405
12-06-2009, 18:30
Năm ngoái hình như hoãn vì lề tang bac Kiệt mà? làm gì có diễn giao hưởng ở đà nẵng ?

DSP24&SONY
12-06-2009, 23:00
Năm ngoái tui mua mí vé luôn, mà ko coi được tiếc đứt ruột luôn(may là có 30k/vé). Hix, chủ đề năm nay là nhạc phim, ko phải nhạc cổ điển nên càng tiếc hơn nữa, phải đợi tới năm sau luôn.
Năm ngoái bác dương cầm coi ở dịp nào zậy, răng tui ko biết hè.

duongcamden
22-06-2009, 23:18
chắc mình nhớ lộn! hình như là cách đây 2 năm gì đấy. lần đó ko bán vé, mình có vé mời! chương trinh năm đó hay lăm, diển liên tục 2 đêm, có cả múa Bale vở Hồ Thiên Nga nửa. chương trình năm nay cung hay đấy chứ, thích hợp với những bạn mới làm quen với nhac giao hưởng.

alohaoe
23-06-2009, 08:57
chắc mình nhớ lộn! hình như là cách đây 2 năm gì đấy. lần đó ko bán vé, mình có vé mời! chương trinh năm đó hay lăm, diển liên tục 2 đêm, có cả múa Bale vở Hồ Thiên Nga nửa. chương trình năm nay cung hay đấy chứ, thích hợp với những bạn mới làm quen với nhac giao hưởng.

Chương trình do Nhà hát giao hưởng Nhạc vũ TPHCM kịch TPHCM diễn vào các ngày 13 và 14/4 năm 2007, đều được trực tiếp trên DVTV. Năm nay hết kinh phí, mất tài trợ nên không đi tỉnh nào thêm được cả.