Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
Hoà nhạc gây quỹ từ thiện [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Hoà nhạc gây quỹ từ thiện

wamozart
24-07-2008, 14:00
Các bác chú ý nhé. Sẽ có một buổi hoà nhạc gây quỹ từ thiện do các học sinh piano (Nghiệp dư, bán chuyên nghiệp, chuyên nghiệp) kết hợp cùng học sinh trường mù Nguyễn Đình Chiểu tổ chức, dự kiến sẽ diễn ra tại Cung hữu nghị Việt-Nga vào ngày 20/8/2008 sắp tới đây. Đáng lẽ ra em không được tiết lộ ra các tiết mục trước, nhưng em sẽ bật mí rằng buổi hoà nhạc chia thành hai phần: Piano classic và hoà tấu nhạc truyền thống.Đề nghị bà con nhiệt liệt hưởng ứng!

Wal
28-07-2008, 22:21
Tiết lộ thêm mấy nghệ sĩ nghiệp dư và không nghiệp dư đi em ;;), lúc mấy giờ, giá vé? Anh em có ai đi hem nhỉ, anh ở tân SG =((...

wamozart
28-07-2008, 22:33
Hé hé! Em chỉ là dân bán chuyên nghiệp thôi ! Còn bọn này, chủ yếu chúng nó học chơi nhưng khá phết anh ạ! Vì là biểu diễn từ thiện nên vé này not for sale, Free luôn.Ai có lòng hảo tâm thì đi giúp em nha! Em tiết lộ thêm tiết mục cuối cùng là Concerto no21 Kv.467 của wamozart. :D Chương 1. Vì không có dàn nhạc nên đành phải đánh bằng 2 piano.Phần piano dàn nhạc sẽ do cô giáo em. Hôm ấy em có đánh vấp váp thì mọi người thông cảm nhé !!! :D

Wal
28-07-2008, 22:36
Hé hé! Em chỉ là dân bán chuyên nghiệp thôi ! Còn bọn này, chủ yếu chúng nó học chơi nhưng khá phết anh ạ! Vì là biểu diễn từ thiện nên vé này not for sale, Free luôn.Ai có lòng hảo tâm thì đi giúp em nha! Em tiết lộ thêm tiết mục cuối cùng là Concerto no21 Kv.467 của wamozart. :D Chương 1. Vì không có dàn nhạc nên đành phải đánh bằng 2 piano.Phần piano dàn nhạc sẽ do cô giáo em. Hôm ấy em có đánh vấp váp thì mọi người thông cảm nhé !!! :D
Úi, em cũng có biểu diễn à, tác phẩm nào vậy ;;)? Bà con đi cổ vũ nào!!!

tifftoff2610
28-07-2008, 22:52
Chương trình này tôt chưa ở đâu vậy bạn :-?? Cũng hữu nghị việt Nga ở chỗ nào thế :-?? Mình chỉ biết cũng hữu nghị việt xô thôi :-??

HiLine
28-07-2008, 22:58
Hay đấy, phải cố sắp xếp thời gian đến xem mới được. :D Hồi trước mình cũng từng tham quan một buổi hòa nhạc từ thiện như thế này tổ chức ở Khách sạn Hilton, rất có ý nghĩa.

petite_phuong
28-07-2008, 23:03
Hì, bạn bật mí thêm được k?

Cung Hữu nghị Việt - Nga là Cung Văn hoá Hữu Nghị Việt Xô. Địa chỉ: 57 Trần Hưng Đạo, Hà Nội.

wamozart
28-07-2008, 23:07
Thật ra em cũng chả biết cung Việt nga ở đâu, Trên phố thì phải! Mà vẫn chưa rõ lắm, vì cái đấy do ban phụ huynh và cô em tổ chức.Có thể sẽ là sân khấu trường Nguyễn Đình Chiểu...
Ở khách sạn Hilton thì chắc là do bác tôn thất Triêm làm rồi :D Bác ấy nhiệt tình lắm. Đầu năm, trước tết em cũng biểu diễn cùng bác Ấy rồi.
Em lần này sẽ đánh Sonata số 1 Beethoven chương 1, Sonata cho 2 piano kv.448 Chương1 và 3 của Mozart, và Concerto cho piano và dàn nhạc số 21 của Mozart nốt.Nhưng do đk hạn hẹp, cho nên các bác thông cảm, cô em sẽ đánh Piano phần dàn nhạc :D

Wal
28-07-2008, 23:17
:( 1 chương trình mà góp mặt đến vài tiết mục! Bà con nên hẹn nhau đi 1 chuyến đi :D

petite_phuong
28-07-2008, 23:34
@ wamozart: Giờ giấc thế nào hả cậu?

wamozart
30-07-2008, 14:11
Vẫn chưa biết được. Sẽ có thông báo chính thức trong 1 đến 2 tuần nữa là muộn nhất.