Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_XML_Parser has a deprecated constructor in ..../includes/class_xml.php on line 52

Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vB_XML_Builder has a deprecated constructor in ..../includes/class_xml.php on line 689
Cần nơi dạy đàn violin ( Tân Bình ) [Lưu trữ] - Diễn đàn nhạc cổ điển Việt Nam (Vương Quốc Nhạc Cổ Điển)

PDA

View Full Version : Cần nơi dạy đàn violin ( Tân Bình )

Kumiko_Akimoto
06-06-2008, 17:19
Có ai biết chỗ học đàn violin có giáo viên dạy tận tình ở quận Tân Bình , TP.Hồ Chí Minh thì cho mình xin địa chỉ ! Nếu có thể thì cho mình luôn giá học phí 1 khóa luôn !!
Cảm ơn nhiều !!!!!!!!!

Skill
06-06-2008, 18:14
em chịu khó qua gò té đi tìm ông tonthatbinh1212 đó

Hình như ông dạy miễn phí thì phải :d

tonthatbinh1212
08-06-2008, 23:19

Thankss skill giới thiệu,nhưng mình ko có dạy free nhá,trai gái đề lấy tiền,tùy từng người ma thương lượng,Thân!

tonthatbinh1212
08-06-2008, 23:20

Thankss skill giới thiệu,nhưng mình ko có dạy free nhá,trai gái đều lấy tiền,tùy từng người ma thương lượng,Thân!

Kumiko_Akimoto
22-06-2008, 20:59
Em không thể đến tận Gò té để học được . Xa quá !! Em thì không ngại nhưng ba mẹ không cho . Nên có ai biết đại chỉ nào mà học đàn violin tốt ở quận Tân Bình hay gần đó thì cho em xin nhé !!! Cảm ơn nhiều lắm !!

peterminhhoang
22-06-2008, 22:40
Em bít một chỗ nhưng hok bít đi chị đi đc hok. ở nhà thiếu nhi quận 11 cũng có dạy. Giá học phí thì em chưa hỏi. Nếu đc để em liên lạc cho. Thân

nhamy2
23-05-2009, 02:45
the co cho nao o gan q1 ko? gioi thieu voi..o tren toan cho xa ko..hix